Tư Vấn Đầu Tư Chung cư Đức Khải quận 2

Hạng B1
24/6/18
79
57
20
F1 nó sắp lớn tới tuổi đi học nên em tính chuyển lên khu vực trung tâm quận 2 ở đi lại cho dễ. Ngó vòng vòng chỉ còn Đức Khải diện tích rộng giá tương đối nhưng mà em đi tham quan trong đó thấy cơ sở hạ tầng xuống cấp quá kinh khủng, không biết mấy cái hệ thống an toàn như thang máy với pccc nó có đảm bảo không. Đã dùng ám thị để nói là không sao nhà mình làm đẹp còn ở ngoài kệ nó mà vẫn lấn cấn quá. Bác nào có lời khuyên cho em về chỗ Đức Khải này với. Giờ có mua được xuất tdc để góp phần còn lại ls thấp được không nhỉ. Cám ơn mấy bác đọc qua.

• Like
Reactions: MrBONBON
Hạng D
17/10/11
1.212
12.715
113
Ủy quyền + di chúc
Rồi phải lạy lục ng bán khi ra sổ tên họ
A nhắm chịu nổi thì mần thôi

Hạng B2
8/7/21
192
254
63
34
F1 nó sắp lớn tới tuổi đi học nên em tính chuyển lên khu vực trung tâm quận 2 ở đi lại cho dễ. Ngó vòng vòng chỉ còn Đức Khải diện tích rộng giá tương đối nhưng mà em đi tham quan trong đó thấy cơ sở hạ tầng xuống cấp quá kinh khủng, không biết mấy cái hệ thống an toàn như thang máy với pccc nó có đảm bảo không. Đã dùng ám thị để nói là không sao nhà mình làm đẹp còn ở ngoài kệ nó mà vẫn lấn cấn quá. Bác nào có lời khuyên cho em về chỗ Đức Khải này với. Giờ có mua được xuất tdc để góp phần còn lại ls thấp được không nhỉ. Cám ơn mấy bác đọc qua.
Bên đó giá nhiêu b, bữa mình cũng đi coi thấy nhiều mà như mấy Cao ốc An Khang, An Thịnh....giá cũng tương đối rộng mà sổ sách rồi.

Hạng B1
24/6/18
79
57
20
Bên đó giá nhiêu b, bữa mình cũng đi coi thấy nhiều mà như mấy Cao ốc An Khang, An Thịnh....giá cũng tương đối rộng mà sổ sách rồi.
Giá cũng ko rẻ đâu bác mình search giá trên web thôi cũng tầm 35-40t/m2

• Like
Reactions: MrBONBON
Hạng B2
21/7/20
125
911
93
Bên này nghe nói đang phải ký lại hợp đồng.
Bạn nên hỏi kỹ lại.

Hạng B2
8/7/21
192
254
63
34
Giá cũng ko rẻ đâu bác mình search giá trên web thôi cũng tầm 35-40t/m2
Vậy là rẻ rồi b, sổ sách đầy đủ mà vị trí đó nữa thì tầm đó mình thấy rẻ.

Hạng B1
24/6/18
79
57
20
Vậy là rẻ rồi b, sổ sách đầy đủ mà vị trí đó nữa thì tầm đó mình thấy rẻ.
So vị trí thì rẻ nhưng so chất lượng xây dựng, an toàn thì vấn đề khá nặng, nên cứ lấn cấn đó bác.