Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Tự nhiên Phuhaonguyen khai quật mấy cái ảnh SFC 2010 lại thấy vui buồn lẫn lộn . Túm lại tất cả ra đi còn lại sân banh là chỗ để anh em mình gắn bó lâu nhât ... he he nhưng em tuổi cao nhiều thịt cũng xin về hưu rồi . Xem giải SFC mở rộng thấy tinh thần của đội banh cũng cao và chức vô địch OS là nằm trong tầm tay của anh em đội banh .
Để tham gia giải thành công phải có khí thế và phải có tiền .Đợi mấy ông BLD trích tiền cho lam giải chắc là hơi khó ...mà giờ mình bác Long an hò hét chắc cũng hụt hơi rồi , em mở thớt này và xin chăm sóc cho nó nhằm kêu gọi anh em SFC quên đi quá khứ hướng tới tương lai chung tay thổi lửa để đội banh SFC thi đâu vẻ vang đạt Cup OS 2012.

Mời anh em đội banh cho ý kiến cần gì để anh em hỗ trợ ... và xin mọi người góp tiền , công sức ,nhiệt huyết để đội nhà Vô địch

Danh sách anh em đăng ký tham gia góp sức cho đội banh em xin update liên tục .
Để minh bạch tài chính cho giải em đề nghị tiền ủng hộ cho đội banh các bác chuyển vào TK của em Hồ giùm .

Cơ cấu ngoài tiền chi phí cho giải , chi phí cho thẻ càng thẻ đỏ
Em nghĩ cũng phải treo cái giải thưởn khá khá cho chức Vô địch khoảng 10tr để các chiến sỹ đá cho máu

Thôi cũng như mọi khi em xin phép ủng hộ đồng phục cho đội banh SFC . Theo em hiểu là đội cần 2 bộ để thi đấu , nếu bác nào ủng hộ đồng phục thì anh em mình làm đồng tài trợ

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Các bác Mb đi lại tốn kém ,mệt mỏi... thôi các bác ủng hộ anh em trong này tinh thần và vật chất là đủ .

Hạng B2
3/12/10
407
2
18
44
@bác Mạnh: quỹ đội bóng nên có thêm 1 thùng Vodka cho mỗi trận tập dợt, thế mới máo bác Mạnh ơi... tập xong quất luôn kekeke

23/10/06
14.638
5.121
113
Hiện nay đội bóng đang thiếu kinh phí để chuẩn bị giải, như đồng phục, lệ phí thi đấu và chi phí khác (nước uống, ăn trưa cho 2 ngày thi đấu, tăng giờ tập luyện...)
Về đồng phục, bác Mạnh đã nhận tài trợ 2 bộ đồng phục cho anh em (gồm quần áo và vớ, giày tự trang bị), ai muốn tài trợ đồng phục nữa thì bác Mạnh sẽ nhường lại 1 bộ, không có ai thêm nữa thì bác Mạnh ôm sô!
Hình ảnh nhà tài trợ đồng phục sẽ đồng hành cùng đội bóng suốt 1 năm bên cạnh sự kỷ luật của đội bóng như hiện nay (xem điều lệ đội bóng tại trang 1) sẽ giữ được hình ảnh đẹp đối với bên ngoài.

Năm nay đội bóng có hạn chế về kinh phí nên BLĐ đội bóng đã cắt giảm chi phí HLV, anh em đội bóng tự bảo ban nhau tập luyện (trong đội cũng có nhiều HLV mà :p) nên phần này coi như xong. Về phần chi phí chuẩn bị tham dự giải và tham dự giải: lệ phí thi đấu (khoảng 2.000.000đ có thể ít hơn), tăng giờ tập, nước uống, doping và ăn trưa cho 2 ngày thi đấu, nhiều chi phí khác...
Ngoài phần cứng nêu trên thì các phần tưởng cá nhân, tập thể cũng là một phần tạo động lực cho các cầu thủ thi đấu tốt. Phần này tuỳ sự hưng phấn của nhà tài trợ! :p

Trên hết nhưng tài trợ nêu trên là sự cổ vũ của các bác, mong các bác nhín 2 này nghỉ cuối tuần trong trung tuần tháng 5 (dự tính khoảng 19, 20 tháng 5) đến sân cổ vũ tinh thần tạo hưng phấn cho các cầu thủ thi đấu
Năm nay Nana tài trợ đội cheer girl không nhẩy!
:D free nhé!

Danh sách các nhà tài trợ:

1. Manhodessa tài trợ đồng phục (nhà tài trợ bạch kim)

2.
3.
4.
5.

Cảm ơn các nhà tài trợ đồng hành cùng đội bóng! Cảm ơn các bác chung tay cùng xây dựng hình ảnh SFC!

Last edited by a moderator:
23/10/06
14.638
5.121
113
Àh quên! Bác Mạnh còn tài trợ thêm 1 thùng champage để xịt khi nâng cúp vô địch nữa!

Diplomatist nói:
@Phuhaonguyen: hay quá, thêm máu rồi... nhậu đi
Khỉ nào í nhể? :cool:

@LoseCash: phi thể thao quá nha cưng! Suôt ngày cứ nhậu nhẹt, gái gú không nhá! :p

Hạng C
10/12/06
741
294
63
Thi đấu giải OS chính thức thì lệ phí tham dự cho đội bóng phải từ quỹ hội SFC chứ nhỉ :).

E ủng hộ đội nhà 1t, có giải hay ko có giải gì cũng thía :)), ngoài ra để ủng hộ tinh thần đội nhà e hứa sẽ ko cá độ đội nhà thua cho dù bên ngoài có dụ dỗ, hứa hẹn :)))

P/s: Tuần sau e sẽ chuyển xèng cho thủ quỹ SFC

Hạng C
10/10/08
763
781
93
SG
Em ủng hộ 01 chai.
Hôm nay CN. Mai T2 em sẽ chuyển.
Chúc đội bóng đoạt giải. Giải gì cũng được. Hay là giải phong cách đi cho dễ phấn đấu. hihi haha