Tập Lái
2/1/14
22
0
1
45
Chào các bác Subie, e muốn thử cảm giác của Subaru nhưng lại ko đủ tiền mua xe mới. Có bác nào trong hội chán thì pm e nhé :). Thanks các bác nhiều.

Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland
1 tỏi subaru tím huế. Cho hết đồ mới đặt bên usa... Hiiiii vn 1 chiec duy nhất

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
Legacy 2.5GT SX 2010, MY 2011, đăng ký 07/2012
Màu xám lông chuột, biển tư nhân thành phố
chạy 3k km, còn bảo hành đến 7/2015 or 60k km.
giá 1150 tr
bác có nhu cầu alo em nhé

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Sao bác Cachiva hù bán xe hoài thế:cool:

Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland
@kombat: mình chán đời bạn ah
@a Khoa: a xoá số e đi, ty chúng mình chấm dứt từ đây nhé
@ speedvn: tại thằng kia nó cứ kêu xe e 950 chứ e có chịu đâu. E bảo ko thích thì mua xe sti AT đi thì kêu 1,7 tỏi nhiều quá. E bán xe rồi đi xe đạp off với các a cho đỡ đau đầu vụ bảo dưỡng

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
mỗi bác đóng 10 triệu vào quĩ để cho bác nào giữ xe lâu nhất sẽ chiến thắng kaka, 10 bác là được 100tr hoành tráng quá, đến thời điểm nào đó chưa có ai chiến thắng thì lấy quĩ xuyên việt hay campuchia lol, em thấy loyalty của su là cao hơn so với các hiệu khác mà nhỉ, chưa thấy ai chán hay chán mà không nói keke

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
cachiva nói:
@kombat: mình chán đời bạn ah

Sao chán đời thế? Vạn sự khởi đầu nan mà gian nan bắt đầu nản à :D. Đùa chứ, bác chạy WRX e thấy nó mềm mại nhẹ nhàng hơn Sti nhiều, gia tốc thì cao hơn Sti nữa. Có vẻ là hợp lý cho đường VN hơn. Còn mấy thứ phải thay thì coi như cơ hội để chơi đồ độ, chứ xe mới thay đồ độ vào mấy đồ zin để không tính ra cũng uổng.
Còn về Performance thì còn gì bàn, kiểu ngoạ hổ tàng long còn gì. Bên BMW cứ gõ cửa Sti hoài chứ nó đâu bít WRX đề pa mới bá đạo haha! Nên chạy tp mà em nói hẳn ra chạy ở VN xe bác éo ngán thằng sport car nào đâu, trừ super car thôi. (nói vậy có quá ko nhỉ :D)
Nên em thấy mấy cái chuyện kia bác đừng suy nghĩ nhiều nó mệt mình ko à, trong khi con xe thì còn rất rất nhiều tiềm ẩn và tiềm lực, bác đừng vội chán nó nhanh quá.
Đi Subaru rất hay là: ít đụng hàng lắm. Hay được người ta để ý, hí hí. Chứ bác thử ra chạy cái F30 coi, chả ai thèm ngó, vì nó đầy đường. Tất cả những thứ trên đời này, người giàu họ muốn làm cho nó thành cá nhân hết, như đồ LV thì khắc tên mình vào. Xe RR thì cả trăm ngàn tuỳ chọn để cho nó ko đụng hàng.
Thế thì bác đi con này chưa cần nói tới performance mà em thấy cái sự personalization đã quá cao rồi! Chưa kể bác đã phang 1 đống đồ độ ngon vào nữa rồi! Còn anh em nhiều khi họ quý bác nên muốn bác vào chơi Subaru quá nhiều khi cũng có vội vàng và sai sót, em thì ko rành chuyện nên cũng không dám nói gì nhiều. Được cái này mất cái kia, nhưng bác thử list ra cái được xem có khi nhiều hơn cái mất mà. Nên em nghĩ bác đừng suy nghĩ negative nữa ạ!
E chưa đc dịp thử xe bác, hy vọng em về mọi thứ xong xuôi cho em chạy ké thử tý nha!