Tập Lái
1/4/21
17
22
3
Chào mọi người.
Tôi đang dùng Android Auto trên xe Honda CRV 2020, trên màn hình xe có sẫn google map, Zing.mp3, Spotify. Và hôm nay tôi đã cài được fermata
để xem Youtube và Tivi. Nhưng không cách nào cài được Nhaccuatui vào Android auto. Tôi đang xài Samsung Note 10 Plus
Mong mọi người chỉ giúp.
Xin cảm ơn

Hạng F
29/10/16
11.570
22.070
113
Pháp
Qua USB nối trực tiếp hay bluetooth là qua hết bạn à
Tuỳ theo xe nó chấp nhận android auto hay không mà thôi.

Nhưng nên nhớ bản thật là không được quyền xem phim khi lái nha .... duy nhất nghe nhạc mà thôi
Còn bãn crack có thể nhưng tai nạn cũng có thể ...
Do đó bạn nên tìm cỗng USB hay blutooth thì qua được (audio) là chắc chắn

• Like
Reactions: bocdau
Tập Lái
21/3/19
23
17
6
52

Nhưng nên nhớ bản thật là không được quyền xem phim khi lái nha .... duy nhất nghe nhạc mà thôi
Trả lời khó hiểu, Người ta dùng Android Auto và cài Fermata dĩ nhiên là có thể xem youtube qua Carplay. Nhưng chưa thể nghe nhaccuatui. Thật sự dùng Zing.mp3 cũng đủ rồi bạn ơi. Spotify chất lượng thế đủ rồi. Sử dụng thêm nhaccuatui làm chi cho khổ.

• Like
Reactions: truongngo1967
Hạng C
19/8/13
536
7.291
93
58
Chào mọi người.
Tôi đang dùng Android Auto trên xe Honda CRV 2020, trên màn hình xe có sẫn google map, Zing.mp3, Spotify. Và hôm nay tôi đã cài được fermata
để xem Youtube và Tivi. Nhưng không cách nào cài được Nhaccuatui vào Android auto. Tôi đang xài Samsung Note 10 Plus
Mong mọi người chỉ giúp.
Xin cảm ơn
anh hướng dẫn em cài và cách sử Fermata được ko? cảm ơn anh

Tập Lái
1/4/21
17
22
3
Trả lời khó hiểu, Người ta dùng Android Auto và cài Fermata dĩ nhiên là có thể xem youtube qua Carplay. Nhưng chưa thể nghe nhaccuatui. Thật sự dùng Zing.mp3 cũng đủ rồi bạn ơi. Spotify chất lượng thế đủ rồi. Sử dụng thêm nhaccuatui làm chi cho khổ.
Tks bạn. Nếu bạn nghe NCT thì có mục nhạc hải ngoại, âm thanh nghe rất sướng, hay lắm bạn

Hạng B1
11/6/15
61
15
8
42

Thanks bác! Em vừa làm thử thì ok

• Like
Reactions: Osin