Có nên mua đầu kéo Mỹ cũ không

• Total voters
    5
Tập Lái
9/3/16
3
3
3
45
Kính gửi các bác, Tình hình đầu năm em muốn mua 01 xe đầu kéo Mỹ để chạy hàng gỗ xuất khẩu. Em đang tính mua con Đầu kéo Mỹ cũ INTER máy Maxxforce 12.4L cũ chính háng.

Thấy trên http://hoanghuyinternational.com/ có tin xe đầu kéo Mỹ còn rẻ hơn cả xe Đầu kéo Howo, Chenglong mà máy ổn định, tiết kiệm dầu chỉ 28 lít/ 100 km đủ tải,... nghe mà máu quá không biết ntn.

Bác nào có kinh nghiệm tư vấn giúp mình với.

Tks

Tập Lái
9/3/16
1
1
3
43
Xúc đi cụ, chạy mấy em đầu Inter tiện nghi lắm, chạy xe mà cứ như ngồi nhà xem tivi vậy. Dòng này ổn định mà linh kiện phụ tùng gọi cái có ngay.

Kính gửi các bác, Tình hình đầu năm em muốn mua 01 xe đầu kéo Mỹ để chạy hàng gỗ xuất khẩu. Em đang tính mua con Đầu kéo Mỹ cũ INTER máy Maxxforce 12.4L cũ chính háng.

Thấy trên http://hoanghuyinternational.com/ có tin xe đầu kéo Mỹ còn rẻ hơn cả xe Đầu kéo Howo, Chenglong mà máy ổn định, tiết kiệm dầu chỉ 28 lít/ 100 km đủ tải,... nghe mà máu quá không biết ntn.

Tks

• Like
Reactions: taixeoto
Tập Lái
19/2/16
8
1
1
48

Tks
Trong năm vừa rồi em cũng cưới em nó về ăn tết, xem nó phục vụ nhà chồng như thế nào? Đến giờ cũng đưa em nó du lịch được hơn chục lần thì thấy, ẻm cũng dễ nuôi không như mấy con vợ Trung Của. Đến giờ cũng chưa phải đưa vào viện lần nào.

Tập Lái
9/3/16
2
0
1
23
mình đang chạy em khác nhưng hôm nọ có chạy thử em này rồi, nói chung là ok lắm, máy chạy êm, tiết kiệm dầu, ngồi trong cabin tiện nghi thoải mái
Đang có kế hoạch tậu thêm em Intec này nữa để mở rộng kinh doanh, Bác phamxuong655713 hỏi được mua chỗ nào ngon lành chưa giới thiệu em luôn để e tham khảo và xúc luôn.

Tập Lái
9/3/16
1
0
1
38
nhà mình mua 1 em bên Hoàng huy, xe chạy rất tốt, còn được xử lí khí thải triệt để, nói chung ok.xe chạy cho đến giờ không có vấn đề gì.

Tập Lái
9/3/16
3
3
3
45
Việc cảm biến khí thải và dùng loại nhiên liệu Diesel Việt Nam như thế nào? thấy bảo Chỉ mua xe chính hãng mới có thể xử lý triệt để hoàn toàn được thôi phải không? bác nào mua xe rồi có đt cho em xin số em gọi hỏi tư vấn trực tiếp cái nhé

Tks

Tập Lái
9/3/16
1
0
1
29
Xe máy khỏe ổn định, vấn đề xử lý khí thải không cần phải lo lắng ngồi nhàn Tâm lắm.

Tập Lái
9/3/16
2
0
1
23
đúng rồi, về xử lí khí thải thì nghe nói Hoàng Huy mới xử lí chính hãng triệt để được thôi
Mình băn khoăn về phụ tùng thế nào nhỉ? love_arsenal tư vấn cho phát nhể

Tập Lái
9/3/16
1
0
1
34
E đắn đo mãi vì thấy nhiều thông tin k tốt về ẻm Maxxfore về sau cũng quyết 1 ẻm của hoàng huy . Nói chung chưa thấy có vấn đề gì được cái tiết kiệm dầu phết.