Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
13/11/11
57
23
8
40
VNREAL
snhadat.com
Có phải thị trường bất động sản tại TPHCM đang dội hàng không cả nhà?
Em thấy hiện nay có hàng chục dự án đang đồng loạt triển khai và công bố bán, đặc biệt là căn hộ cao cấp, có hàng chục ngàn căn hộ được cung cấp vào thị trường, trong khi các căn hộ ở các dự án khác vân còn bán chưa hết. Các dự án đất nền cũng đang ầm ầm tung hàng "đa số tại các quận huyện vùng ven TPHCM.
Vậy với tình hình thực tiễn như thế này thị thị trường bất động sản TPHCM sẽ như thế nào? trong năm 2014 và năm 2015?
Cả nhà cùng thảo luận nhé.

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Trong dân còn 400 tấn vàng lận , khi nào nhà nước móc ra hết thì thị trường BDS bão hòa , vậy nhé.

Tập Lái
8/10/14
1
11
3
55
Nhieu nguoi ban, cung van co nhieu nguoi mua nhung ho dang nghe ngong xem co ha gia nua khong do

Hạng D
26/12/12
1.245
11.354
113
sao em thấy căn hộ ở quận 3, 5, 10, phú nhuận phân khúc dưới 3 tỷ éo có cái nào xây thêm vậy nhỉ? Trong khi căn hộ phân khúc này ở các quận trên là dễ tiêu thụ nhất

Tập Lái
26/8/14
1
58
13
Còn nhiều bà cô kiểu ngoài như bà nội trợ ấy vậy mà đầu tư một lần mấy căn ở nhiều dự án khác nhau bác ơi, dân mình còn nhiều tiền lắm.
Nói đi rồi cũng nói lại, ùn ùn thế này không có sốt giá mà chỉ có dự án mọc như nấm, xong rồi mấy năm trời không thấy đc mấy cửa sổ sáng đèn đâu :(

• Like
Reactions: banhduc6
Tập Lái
8/1/14
36
1
8
sao em thấy căn hộ ở quận 3, 5, 10, phú nhuận phân khúc dưới 3 tỷ éo có cái nào xây thêm vậy nhỉ? Trong khi căn hộ phân khúc này ở các quận trên là dễ tiêu thụ nhất
đất còn đâu mà xây hả bác

Hạng B2
20/7/11
271
2
18
48
Chỉ lóe lên chút xíu thôi. Tiền không có, đặc biệt đối với người mua hạng trung.

Có phải thị trường bất động sản tại TPHCM đang dội hàng không cả nhà?
Em thấy hiện nay có hàng chục dự án đang đồng loạt triển khai và công bố bán, đặc biệt là căn hộ cao cấp, có hàng chục ngàn căn hộ được cung cấp vào thị trường, trong khi các căn hộ ở các dự án khác vân còn bán chưa hết. Các dự án đất nền cũng đang ầm ầm tung hàng "đa số tại các quận huyện vùng ven TPHCM.
Vậy với tình hình thực tiễn như thế này thị thị trường bất động sản TPHCM sẽ như thế nào? trong năm 2014 và năm 2015?
Cả nhà cùng thảo luận nhé.

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Giành khách đấy. Giờ không bung khách nó bị lùa hết sau này biết đào đâu ra khách để mua
Haha bác Mèo có lùa được đàn cừu nào không ? xxx đang hạ lãi xuất hết cỡ giúp bác lùa đó ...

• Like
Reactions: Meo Quay
Tập Lái
26/8/14
1
58
13
Phú Nhuận đang có mấy cái bên Nova đang triển khai đó bác ơi sắp tới hình như là cái Orchard bên Hồng Hà.

Status
Không mở trả lời sau này.