hôm nay nhà cháu vừa đổ cầu Tân Thuận 2 rẽ phải đi về hướng PMH. Cháu đáng chạy ở lane giữa (đường có 3 lane) thì cháu chuyển hướng xinhan trái và chyển sang lane ngoài cùng bên trái. Một chú xxx liên chạy ra vẩy vào.
Nhà cháu : chào anh, tôi phạm lỗi gì hả anh?
xxx : xe anh xe 7 chỗ đúng ko? Lane ngoài cùng bên trái có bảng phân luồng vẽ hình xe du lịch nên chỉ dành cho 4 chỗ. Lane giữa mới là lane dành cho 7 chỗ. Anh đi không đúng lane quy định nên mức phạt là 1,2 chai kèm theo......
....
Đoạn kết thì cho nhà cháu miễn kể nhé (vì chuyện gì đến sẽ đến, quan trọng là kiểu nào thui !!!!).
các đại ca cho biết lập luận của xxx đúng ko ạ? Cháu nghĩ xxx thấy nhà cháu hiền nên bắt nạt đó, chứ hình xe du lịch là áp dụng cho xe dưới 9 chỗ mừ !

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
49
Xe dưới 9 chổ là du lịch mà bác !! ... vụ bác bị em thấy nó ... sao sao !!

VIP CARD MEMBER
7/5/10
47
0
0
52
lh_nhut nói:
Xe dưới 9 chổ là du lịch mà bác !! ... vụ bác bị em thấy nó ... sao sao !!

Quái!!! vụ này mới nghe lần đầu. Mình chạy đường NVL toàn là đường ngàoi cùng để xi nnhan rồi quẹo trái, chứa bị vịn bao giờ

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Bằng bác mua hay bác đi thi ?? nó nói vậy bác phang ngay vào miệng nó : " Mày về học lai luật đi!!!" sao bác lại nghe lời nó rùi còn đưa tiền cho nó đã vậy còn lên đây hỏi nữa haizzzzzz....

Hạng D
10/4/08
1.686
2.353
113
bác ko làm căng lên, hỏi anh làm đơn vị nào, sao vô được cảnh sát mà nói ngô nghê vậy, có phải chạy chức ko. Hic xxx ngày càng bẩn, dân đen cứ bị ép dài dài

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113
POLTS nói:
Bằng bác mua hay bác đi thi ?? nó nói vậy bác phang ngay vào miệng nó : " Mày về học lai luật đi!!!" sao bác lại nghe lời nó rùi còn đưa tiền cho nó đã vậy còn lên đây hỏi nữa haizzzzzz....

bức xúc dữ dạ bác hehe. em theo bác luôn.