Hạng B2
18/9/12
497
841
93
HCM
Chào các bác,
Xe mình Escape 2004 3.0 lại sáng đèn check engine, vào BTF check thì báo hư 2 cảm biến o xy, hiện đang đặt mua trên Rock Auto. Các bác cho hỏi mình có thể tự thay ở nhà được không? Vị trí của nó ở đâu? Mình tìm hoài không thấy.
Vì ngại đi BTF xa quá, đến đó phải đợi nguội máy mấy em ấy mới thay được.

Cám ơn các bác.

Hạng C
30/3/13
540
136
28
Chào các bác,
Xe mình Escape 2004 3.0 lại sáng đèn check engine, vào BTF check thì báo hư 2 cảm biến o xy, hiện đang đặt mua trên Rock Auto. Các bác cho hỏi mình có thể tự thay ở nhà được không? Vị trí của nó ở đâu? Mình tìm hoài không thấy.

Cám ơn các bác.
hjhj cụ cần phụ tùng thì ới em nha! nhà em chuyên cung cấp PHỤ TÙNG FORD công ty em rất nhiều mặt hàng để phục vụ các cụ ạ! giá cả cạnh tranh chất lượng uy tín! ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn có cả phụ tùng thái lan và cả đồ tháo xe nữa. rất mong được làm hài lòng các cụ trên os 0977488671

Hạng B2
26/2/10
278
196
43
Nhân tiện thớt này cho em hỏi ké vị trí cảm biến lưu luọng gió Ranger nằm ở đâu ? Có thể tự thay được không ? Xin bác nào biết giúp đỡ

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.797
113
Chào các bác,

Cám ơn các bác.
bác cho em link order được ko ợ

• Like
Reactions: LƠ MÁY BAY
Hạng C
8/8/13
505
220
43
Dây các bác loại 4 chấu, đỡ nhỉ. Của em tận 6 chấu, hình vuông, chả biết nó là thằng nào cả.