Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Em có vài hình ảnh về con bọ ở SG chia xẻ cùng các Bác :D

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
RE: Con bọ VW xinh xắn !!!

Em này thấy một lần đậu trong sân Lan Anh, không biết có đậu thường xuyên không. Em có đứng đợi 20 phút nhưng không thấy chủ xe ra nên đi về:)

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Dạ, xe này của anh bạn em, đánh tennis trong sân Lan Anh. Bác này dân Nha Trang. Nếu Bác muốn gặp chủ nhân nó thì bạn em chơi tối 2, 4, 6 sân số 3, từ 4h-8h. Bác này có nick cuongden, trong hội tennis của OS mình ạ.:) Người độ xe này cũng là bạn em, một số phụ tùng được mua từ Thái về. [8D]

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: architecthcm

Dạ, xe này của anh bạn em, đánh tennis trong sân Lan Anh. Bác này dân Nha Trang. Nếu Bác muốn gặp chủ nhân nó thì bạn em chơi tối 2, 4, 6 sân số 3, từ 4h-8h. Bác này có nick cuongden, trong hội tennis của OS mình ạ.:) Người độ xe này cũng là bạn em, một số phụ tùng được mua từ Thái về. [8D]
Rồi, bạn của bác mua xe của bác Minh trong hội xe VW. Bác cuongden này là chủ CH sơn thì phải!!

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Chính xác Bác ạ, Bác cũng quen à? Đúng là Bác Cường chủ CH sơn đấy :D Hôm trước anh bạn em ghé nhà thấy thì em mới biết chính anh ấy sơn và độ em xe này. Bác này sơn xe khá đẹp, dân sư phạm kỹ thuật ngày xưa.[8D]
Lúc trước nhà em cũng có em bọ 1.3 mà bán chỉ có 10 chai thui:( cách đây khỏang 10 năm, tiếc wá, không thì bây giờ độ lại gia nhập hội VW luôn :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/4/05
3.606
2.255
113

Làm thêm vợ 3 đi bác, Fiat để ở nhà còn vợ 3 để gần chỗ uýnh banh đi lại cho tiện:D
Trích đoạn: architecthcm

Chính xác Bác ạ, Bác cũng quen à? Đúng là Bác Cường chủ CH sơn đấy :D Hôm trước anh bạn em ghé nhà thấy thì em mới biết chính anh ấy sơn và độ em xe này. Bác này sơn xe khá đẹp, dân sư phạm kỹ thuật ngày xưa.[8D]
Lúc trước nhà em cũng có em bọ 1.3 mà bán chỉ có 10 chai thui:( cách đây khỏang 10 năm, tiếc wá, không thì bây giờ độ lại gia nhập hội VW luôn :)