2/1/16
137
474
3.035
35
Quận 3
Last edited by a moderator:
Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Một thực tế đau lòng tại xứ đông lào là, cũng như nhiều 4rum khác thì trang web OS đã ko còn đông đúc tấp nập như xưa. Cũng dễ hiểu khi mạng xã hội ngày một phát triển, các hội nhóm trên FB lập ra như nấm, ai chạy xe gì hoặc tham khảo xe gì thì join group đó, ít ai lái mới mà tham gia OS từ đầu. Mặt khác vì nhiều lí do mà các thành viên lâu năm cũng dần dà ít tham gia hoặc từ bỏ hẳn 4rum. Chất lượng bài viết cũng như văn hóa mạng trên web OS bây giờ, chỉ biết lắc đầu ngao ngán. Các nick sau này toàn đấu đá cấu xé nhau từng câu chữ. Em chỉ đang nói phần bề nổi tin tức của OS, còn mục CNL thì em ko vào nên ko ý kiến

Hạng C
16/4/16
746
942
98
Vũng Tàu
Các bác cho hỏi, mình bình luận trong đó nó có văng ra ngoài k hay là chỉ những người trong nhóm thấy

Hạng B2
Super Moderators
14/7/19
292
437
63
Các bác cho hỏi, mình bình luận trong đó nó có văng ra ngoài k hay là chỉ những người trong nhóm thấy
Không nha anh, nếu đã tham gia group rồi thì ko cần duyệt bình luận, còn chưa tham gia thì các bình luận phải duyệt mới được hiển thị ạ

Hạng B2
Super Moderators
14/7/19
292
437
63
TĐTL ở trên phây láo nháo kinh, mình tham gia sớm mà phải bỏ lun!... :mad:
Vì là group công khai với thành viên gồm nhiều ngành nghề, nên sẽ có những thảo luận đa chiều, group cũng đang cải thiện dần. Cũng mong nhận được sự đóng góp nhiều từ các anh, từ bài viết đến ý kiến cải thiện :)