Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Có ai biết cách nào để hồi phục thông tin trong hộp mail Yahoo không ah. Chả là em dùng 1 địa chỉ mail ([email protected]) để làm nơi lưu trữ thông tin (địa chỉ web, các files quan trọng, hình ảnh...) từ năm 96 đến giờ, 6 tháng nay không vào lại. Tuần trước vừa vào lại thì thấy hộp mail nó empty rồi, giờ phải làm sao???

Tốn tiền để cứu lại các thông tin này cũng được.

Bác nào rành tiếng Anh hướng dẫn em viết cái mail gửi cho Yahoo S'pore với.

Accountant
2/6/09
803
49.898
93
Chân thành chia buồn cùng bác. Yahoo Singapore bắt tay rất chặt chẽ với chính phủ VN ta, bác quen ai làm bên chính phủ thì may ra. Sau 6 tháng không hoạt động (không thấy login vô hệ thống) thì Yahoo nó tạm xóa dữ liệu của bác trước, sau đó thì tùy theo thời gian quy định nào đó sẽ xóa hẳn account của bác ra khỏi hệ thống. Việc của bác đã vi phạm đến policy và quy định về cung cấp dịch vụ của Yahoo nên có tốn tiền cũng vô ích bác ạ (khi đăng ký bác cũng đã đồng ý về các điều khoản đó rồi mà không để ý thôi).

Em nghĩ bác nên chuyển qua xài bên MS Outlook là vừa. Đồng thời xài email có hỗ trợ POP3 (như là GMail, Yahoo!VN) thì mail đến/đi nó nằm trong MS Outlook của máy mình xài, tiện lợi vô cùng chưa kể lịch làm việc, sổ địa chỉ có thể sync với ĐT nữa.

Hạng D
12/12/03
2.829
4.058
113
Vietnam
Ủa..e nhớ kích hoạt lại là xài được...dữ liệu trong đó phải trả tiền thì nó còn lại cho thì phải..bác thử xem sao