Tập Lái
5/4/09
18
0
0
hôm qua, trời mưa to, em đậu xe ở gần phạm văn hai, p.Tân Bình, bị bọn xấu nó đua 2 cái kiếng hậu của con c200 w203 nhà em, giờ em muốn gắng lại 2 cái kiếng đó thì ghé chổ nào vậy mấy bác. Giá cả thế nào ạ?(Chổ cắt kiếng nó nói mất cái đế nhựa để cắt kiếng gắng lên nên nó potay). Cám ơn các pác

Hạng C
26/4/07
817
1
16
39
www.dungquang.com
Hôm trước có thằng bạn cũng bị bẻ một bên ,ra Trần Bình Trọng mua mất 7 chai 1 tai . Bác thử ra khu Kí con xem thử

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
bigjoe nói:
hôm qua, trời mưa to, em đậu xe ở gần phạm văn hai, p.Tân Bình, bị bọn xấu nó đua 2 cái kiếng hậu của con c200 w203 nhà em, giờ em muốn gắng lại 2 cái kiếng đó thì ghé chổ nào vậy mấy bác. Giá cả thế nào ạ?(Chổ cắt kiếng nó nói mất cái đế nhựa để cắt kiếng gắng lên nên nó potay). Cám ơn các pác

theo như bác nói thì bác chỉ mất 2 cái mặt kiếng thôi đúng không ạ ? nếu vậy bác ra em sẽ chế lại 2 miếng nhựa và cắt 2 kính gin cho bác , bác vẫn chỉnh điện bình thượng như củ .

Tập Lái
5/4/09
18
0
0
khactrung nói:
bigjoe nói:

theo như bác nói thì bác chỉ mất 2 cái mặt kiếng thôi đúng không ạ ? nếu vậy bác ra em sẽ chế lại 2 miếng nhựa và cắt 2 kính gin cho bác , bác vẫn chỉnh điện bình thượng như củ .

vâng, đúng rùi ah, vậy bác cho em biết tổn thất khoảng nhiu vậy ạh, hoặc cho em số dt liên lạc với, em ở tỉnh nên muốn liên lạc trước ạh. cám ơn bác nhìu . số dt em 0983050280 - 0909473236

Last edited by a moderator:
Tập Lái
5/4/09
18
0
0
cám ơn các bác đã quan tâm, em có đi hỏi thì 2 cái gương đài loan hình như là 1.4Tr, tình hình là em đã ghé bác KhacTrung cắt đỡ 2 cái gương hậu lô để chạy tạm, sau này sẽ tính sau cái vụ gương zin, nhưng em thấy gương lô cũng ok lắm,kekeke, giá cả bất ngờ...có 200k àh các bác ợ...cho tụi nó tháo thoải mái, wan trọng cái củ thì nhờ bác Trung gắn cáp vào là an tâm.
P.S: sau khi gắn 2 cái gương về đến nhà xong, thằng bạn em gọi điện báo xe nó BM325 vừa bị đua 2 cái gương, ...potay