Tập Lái
4/1/16
33
41
18
45
Hôm qua em chở vợ đi ăn về đến đoạn đường Đinh Tiên Hoàng Quận Bình Thạnh lúc 21h45 thì có 1 '' thánh '' đá đèn pha liên tục rất khó chịu từ phía sau trong khi đường vắng xe, đến giao lộ Đinh Tiên Hoàng Phan Đăng Lưu em cố tình không qua đường mà dừng lại thì có vẻ '' THánh'' đó hiểu ý nên không đá nữa, em queo Nơ Trang Long thì '' Thánh'' đó quẹo theo đến gần bệnh viện ung bướu trước khi quẹo thì đá tiếp cố ý chọc tức em, cái thể loại này tối qua mà em không chở vợ con em trên xe là em đập cho nó nát đèn, chạy trong nội thành em ghét cay ghét đắng cái thể loại này.
P/S: chắc mày thế nào cũng vô đây để xem do mày đi K3 có độ 2 bi và vòng led, nếu đọc được thì nên chạy lại cho kỹ chứ đừng có tào lao có ngày ăn đòn, xe tao lúc nào phía sau cũng có hàng để xử mày

Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
Cái thể loại này em cũng hay gặp, thường gặp nhất là mấy thằng Fortuner biển LD...!!!:mad:

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Đúng vậy giờ nhiều người quá lạm dụng đèn pha, nhưng lại là "nhưng" có nhiều bạn đi phía trước chạy rất chậm(có thể do mới chạy xe) hoặc lý do gì đó như đang tìm đường chẳng hạn lại đi ngênh ngang giữa đường nên người chạy phía sau sốt ruột, mọi vấn đề đều có tính 2 mặt