Hạng C
8/7/07
862
17
0
em có người bạn đậu xe trên đường BĐằng, ngay trước Green Plaza hotel bị xxx gỡ mất biển số xe, phải đi nộp phạt 300k để lấy lại biển số. Các bác chú ý nhé. Mà em cũng ko hiểu tại sao đỗ xe chỗ đó lại bị gỡ biển nữa, chỗ đó đâu có biển cấm nào đâu[8|]

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City
RE: Đà Nẵng: các bác đậu xe trên đường Bạch Đằng chú ý

Bác phải đậu xe đúng các ô dành riêng cho xe hơi, đậu trúng ô dành cho 2B là tiêu !

Hạng C
8/7/07
862
17
0

Trích đoạn: songhan

Bác phải đậu xe đúng các ô dành riêng cho xe hơi, đậu trúng ô dành cho 2B là tiêu !
nhưng cụ thể là ngay trước Green Plaza hotel thì ko có ô nào cho 4B lẫn 2B bác à. cũng ko có biển cấm đậu. sao vậy nhỉ

em thấy gần đó là ngã 3, có vạch kẻ đường dành cho người đi bộ băng qua đường. có thể anh ta đã đậu xe đè lên vạch cho người đi bộ này[8|][&:]

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City

ĐN có đội quy tắc đô thị, anh này hay đi gỡ biển lắm, có lần em gặp ở Gara Tứ Thọ, cứ làm như đội cướp đường, hùng hổ gỡ biển... gây ấn tượng rất xấu về người thi hành PL

Hạng C
8/7/07
862
17
0

Trích đoạn: songhan

ĐN có đội quy tắc đô thị, anh này hay đi gỡ biển lắm, có lần em gặp ở Gara Tứ Thọ, cứ làm như đội cướp đường, hùng hổ gỡ biển... gây ấn tượng rất xấu về người thi hành PL
ấn tượng thì đã đành rồi, nhưgn phải biết là phạm lỗi gì để còn tránh chứ bác[8|]. ở gara tứ thọ có gì mà gỡ biển được nhỉ?

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City

Vâng xe khách đang đậu bên lề đường sát gara để sơn tút lại thân xe, chủ xe không có đó, chỉ có thợ...