Hạng F
16/7/15
6.347
26.284
113
thằng đó mất dạy đỉnh cao luôn, bị vậy là đúng;
đã chen còn muốn xuống chơi người khác nữa mà... haizz....

Hạng B2
10/8/14
381
444
63
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em ghét nhất cái thể loại này, ở VN mình đầy, phần lớn là Taxi, biển xanh + Đỏ. Người ta ai cũng xếp hàng nhích từng chút nó chạy ngược chiều rồi xin vào, đúng là mặt dày :3dgian:

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
28/2/11
121
84
28
Hôm vừa rồi mình đi DL, hết cao tốc, đang giảm tốc độ để vào trạm thu phí, thấy đường vắng nhiều làn nên ko nhìn kiếng hậu đề phòng. Tự nhiên đâu ra một em mer biển 51F vượt phải chen vào làn mình rồi thắng đứng xe trả vé làm mình phải thắng dúi theo sau. Đang lầm bầm thằng nào mà chạy hổ báo quá vậy, qua trạm thu phí, em mer tấp lề hạ kính, mình đi ngang ngó qua xem thằng nào mà chạy cho cố xác vượt phải ép đầu người ta xong rồi tấp vào lề đậu đó thì ra là một quý bà. Thôi xong, chẳng buồn nói.

Hạng D
15/11/10
2.471
2.608
113
Hình như xịt hơi cay chứ không phải sơn ?

Bên nước ngoài, mấy chị em hay thủ theo bình này để tránh bị $%$#^%^% :D

• Like
Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113
Nó chen làm gì. Vì sau đó nó vẫn đi thẳng? Mà bị thế cho chừa.

• Like
Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Hôm vừa rồi mình đi DL, hết cao tốc, đang giảm tốc độ để vào trạm thu phí, thấy đường vắng nhiều làn nên ko nhìn kiếng hậu đề phòng. Tự nhiên đâu ra một em mer biển 51F vượt phải chen vào làn mình rồi thắng đứng xe trả vé làm mình phải thắng dúi theo sau. Đang lầm bầm thằng nào mà chạy hổ báo quá vậy, qua trạm thu phí, em mer tấp lề hạ kính, mình đi ngang ngó qua xem thằng nào mà chạy cho cố xác vượt phải ép đầu người ta xong rồi tấp vào lề đậu đó thì ra là một quý bà. Thôi xong, chẳng buồn nói.
Mợ @achxi phải hem