Hạng B2
4/10/06
315
29
28
Em đang có thông tin về sự kiện lái thử xe MINI CLUBMAN F54 chia sẻ cho các bác :D . Bác nào đang muốn trải nghiệm em nó thì đăng ký tham gia nha, có 250 suất lận ạ:
MINI ra mắt dòng xe linh hoạt thoải mái nhất trong lịch sử - MINI CLUBMAN F54
Chiếc xe này hoàn toàn thuyết phục được những khách hàng khó tính về tính tiện nghi, an toàn và thoải mái khi sử dụng.
Dành cho mấy bác muốn trải nghiệm MINI CLUBMAN F54

MINI CLUBMAN có kích thước lớn hơn so với các model trước: 4m x 1.6m x 1.4 m.
Bốn cửa ra vào và 5 chỗ ngồi rộng rãi bên trong F54 có thể là lựa chọn hàng đầu cho dòng xe gia đình đô thị hạng sang.
Cửa phụ sau “mở tự động” chỉ bằng cách chạm chân nhẹ vào phần dưới tạp dề đuôi khắc phục những bất tiện khi người dùng phải tự mang vác đồ cồng kềnh và không thể tự mở cửa phụ sau.

Cửa phụ đôi với chức năng chạm mở tự động cùng 4 cửa hông.

Nội thất thoải mái với khoang hành lý rộng rãi.

MINI CLUBMAN F54 được trang bị đầy đủ hệ thống hỗ trợ lái an toàn từ cảm biến trước & sau đến cảnh báo va chạm và cảnh báo cho người đi bộ với chức năng tự động phanh.
Thiết kế mang đậm chất Anh sang trọng và được cải tiến với những màu sơn mới độc đáo khác hẳn những tone màu phổ biến. “nổi bật giữa đám đông”

Công nghệ MINI TwinPower Turb. Khả năng tăng tốc tốc 0-100 km/h trong 7,1 giây muốn trải nghiệm xe?! Click ngay: http://f54clubman.mini.vn/
250 suất đăng ký dành riêng cho thành viên Oto Saigon trải nghiệm xe & tiệc VIP phong cách Anh. Hạn chót là 23h59 ngày 23/3/2016 nha các bác. Bác nào nhận được liên lạc từ MINI là chắc suất rồi nhé!
Thông tin sự kiện:
Thời gian: ngày 25/3/2016, lúc 18h30 đến 21h30. (tiệc VIP & lái thử xe MINI CLUBMAN)
Địa điểm: Khanhcasa Tea House – 48 Đồng Khởi, Q1, TPHCM
P/S: đoạn đường test xe sẽ khoảng 5km trên Đại lộ Võ Văn Kiệt nhé ;)

Tập Lái
26/4/09
4
0
1
Vợ em mơ ước mấy con Mini cooper lắm, nhưng mà 25.3 thì em công tác HN rồi :(

Tập Lái
8/8/12
3
0
1
Đăng ký cái này cho nhiều người được không bác, em đăng ký 2 suất mà chưa thấy gọi...

Hạng B2
21/6/14
151
1.388
93
Phú Nhuận
đăng ký ở đây hay lên web bác?!
sẵn cho e hỏi có chỗ nào cho thuê Mini tự lái 1 ngày k ạh, vợ e mê Mini quá nên muốn thuê 1 ngày trải nghiệm

• Like
Reactions: civic1999