Tập Lái
16/2/18
3
2
3
47
Kính chào các bác!
Nhân dịp đầu xuân năm mới 2018, em xin chúc tất cả các bác cùng toàn thể gia đình năm mới mạnh khỏe, gặp nhiều may mắn, An Khang - Thịnh Vượng và HP!
Nhằm giúp người đi đường không may hỏng xe sẽ nhanh chóng tìm và gọi được cứu hộ giao thông, em đã lập một trang web chuyên về CỨU HỘ GIAO THÔNG là WWW.CUU.VN. Với mục tiêu là sẽ liệt kê được tất cả các đơn vị cứu hộ giao thông trên cả nước. Về cơ bản hầu hết các tỉnh em đã liệt kê được một vài đơn vị cứu hộ. Người đi đường khi cần tìm cứu hộ ở tỉnh nào, thì vào trang web, rồi bấm trực tiếp vào tỉnh cần tìm sẽ ra các đơn vị cứu hộ ở tỉnh đó. Nhưng hiện nay găp khó khăn là ở nhiều tỉnh Miền Tây (thuộc Đồng bằng sông Cửu Long) em chưa tìm được đơn vị cứu hộ nào. Vậy em đăng bài này, rất mong các bác đi nhiều, biết nhiều, các bác cung cấp giúp em các đơn vị cứu hộ ở dưới đó, kể cả cứu hộ lốp cũng ok các bác ạ, miễn là có xe cứu hộ. Tất nhiên, ở những tỉnh đã có đơn vị cứu hộ, nhưng các bác thấy có đơn vị nào nữa thì các bác vẫn cung cấp giúp em, để em liệt kê vào trang web, càng nhiều càng tốt các bác ạ, để người đi đường có nhiều sự lựa chọn, gọi một vài đơn vị cứu hộ, đơn vị nào giá cả hợp lý, nhiệt tình thì gọi. Việc các đơn vị cứu hộ đăng lên trang web là hoàn toàn miễn phí các bác ạ. Trên trang web cứu hộ cũng có phần diễn đàn, các bác có thể cung cấp thông tin về đơn vị cứu hộ ở đó, nhất là đơn vị nào chuyên chặt chém, để em đưa xuống cuối danh sách, hoặc có cảnh báo hoặc xóa tên khỏi danh sách... Ngược lại đơn vị nào làm tốt sẽ được đưa lên top đầu. Giúp người đôi khi cũng là giúp mình các bác ạ, mình cung cấp các đơn vị cứu hộ nơi mình biết, nhưng nhiều khi lại tìm cứu hộ ở nơi mình mới đến. Vậy rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bác!
Em xin trân thành cảm ơn!

Tập Lái
16/2/18
3
2
3
47
Cám ơn bác Ha Sonata. Nhưng công việc thẩm định vất vả quá bác ạ. Vì nhiều đơn vị e đã có rồi, cộng với bị lẫn nhiều đơn vị chỉ sửa chữa, không làm cứu hộ.

• Like
Reactions: Ha Sonata
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.287
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Cám ơn bác Ha Sonata. Nhưng công việc thẩm định vất vả quá bác ạ. Vì nhiều đơn vị e đã có rồi, cộng với bị lẫn nhiều đơn vị chỉ sửa chữa, không làm cứu hộ.
Mời bác cứ cung cấp thông tin các đơn vị cứu hộ hiệu quả.
Trên đường thiên lý, ai cũng cần thông tin đã kiểm chứng.
Nghiên cứu thông tin thì: Đọc phải kỹ - Nghĩ phải xem xét thông tin chu đáo.
Sẽ đỡ phạm sai lầm khi lựa chọn,

• Like
Reactions: bacai
Tập Lái
16/2/18
3
2
3
47
Mời bác cứ cung cấp thông tin các đơn vị cứu hộ hiệu quả.
Trên đường thiên lý, ai cũng cần thông tin đã kiểm chứng.
Nghiên cứu thông tin thì: Đọc phải kỹ - Nghĩ phải xem xét thông tin chu đáo.
Sẽ đỡ phạm sai lầm khi lựa chọn,
Bác cứ yên tâm, em có tham dự sự kiện này nên các đơn vị em cung cấp về cơ bản là chính xác bác ạ.
https://www.youtube.com/watch?v=I3gFZ11M8P4

• Like
Reactions: Ha Sonata