Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
hehe, em vừa đi Sing về , thấy anh em Bimmer rộn ràng khí thế độ xe quá làm em cũng máu theo .
Sau khi trao đổi qua dt với vài chiên da  và Legia và tât nhiên cả quản gia nhà em nữa . Em quyết định đặt Legia nghiên cứu bộ body kit con  X3 //M cho nó đỡ xấu hổ với mấy anh chị X5 , X6 ngoài đường ;)

mồm vợ em đang zin thế này  ( hình chụp trước khi mua xe chứ ko phải em dấu biển số )
Đặt hàng HoangGia Tuning độ con X3 của em

Em muốn tát cho nó 1 phát cho nó ngoác ra thế này

nhưng vì có cái đèn zin nên em muốn fix lại hài hòa theo đúng kiểu //M X3 2011

phần đuôi thì em ko có nhiều ý tưởng .
1 là chờ thêm mẫu design của HoangGia Tunning ;
2 là copy y chang đuôi X3 2011  .
Em ko ham hố độ pô Macro lắm , nên chắc em chơi ống xả fake thôi
  . Đạp ga nẹt pô giành cho coupe và sedan độ chứ mấy ai đi SUV mà nẹt pô . Vậy nên nhờ Legia nghiên cứu làm phần đuôi cho em rồi đặt thêm 2 ống xả fake . Nếu bên HoangGia có quen đối tác làm inox thì làm luôn 2 (hoặc 4)  cái chụp pô đẹp đẹp tí nhé

phần sịp dây bên trong thì cũng ko quan trọng lắm vì ko ai thấy . Thế nên em nhờ Capsslock kiếm cho em bộ fake của //M  hoặc AC hay gì gì đó cũng dc

về phần bệ bước thì xe em cũng đẹp sẵn rồi

nên chắc em sẽ sơn lại mấy cái dây nịt vú đuôi cá trên nóc v
  . Trong hình xe màu trắng sơn đen , xe em màu xanh thì ko biết sơn gì nhỉ ?  Xanh - trắng chăng ???

về đôi dép lào thì em đang thích đôi này nhưng chắc là ko có tiền . Ko biết hàng fake có ko nhỉ ?

Còn ko thì em bằng lòng với đôi dép lào đang mang vậy

nhưng em vẫn muốn bác 325i2008 giới thiệu cho em chỗ mua bít tất Brembo giá rẻ

325i2008 nói:
Ko có tiền sắm Brembo big brake kit nên em làm bộ chụp thắng made in Thailand (800k + 300k công lắp) cho đỡ thèm hihi

và thêm món Victoria Secret - black carbon nữa . Vợ em ngồi hay gác cả 4 chân lên , em bực cái cửa mình  :mad: mà ko dám ý kiến gì cả !!!  chưa kể 2 mụ giúp việc ngồi sau cũng toàn bế em bé xong gác chân lên

325i2008 nói:
Sau đó em thấy không đẹp nên đổi bộ của Victoria Secret - black carbon (decal 3M trị giá 80$/mét lấy của bác Wittuning
)

Nhìn cũng tạm phải ko các bác ;)

còn mấy cái nhỏ nhỏ như mụn ruồi trên body như xe má Hảo hoặc đắp composit sửa lỗ mũi capo hoặc chơi cặp mi giả led daylight thì tùy bên HoangGia thiết kế nhé  , em sẽ duyệt sau

Sơ sơ vậy có ổn ko các bác nhỉ ???

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Re:Đặt hàng HoangGia Tuning độ con X3 của em

Em đồng ý với bác.Nhưng em hơi phân vân một điều,bác chọn cá tính của nhiều xe khác nhau rồi gom lại cho xe bác,sợ lúc đó xe bác có bị NHIỀU CÁ TÍNH  không ạ?

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Re:Đặt hàng HoangGia Tuning độ con X3 của em

không bác ạ , lúc đó nó sẽ thành .... lưỡng tính

đùa chứ cảm ơn bác đã góp ý . Về cơ bản thì toàn bộ body trước và sau đều của X3 2011 http://www.otosaigon.com/...-package-m2942991.aspx . Em chỉ fake cặp pô (còn chờ ý mọi người nữa) .
Còn mấy cái như chụp thắng hay decal bên trong thì cũng ko liên quan gì nhiều .

Nếu nhiều bác thấy ko ổn thì em chỉnh lại thêm bớt tí . Em làm thớt để các bác góp ý mà . Gọi là góp chung khí thế với anh em trong hội chứ trước giờ em cũng ko phải là người máu độ xe , hihi

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
Em góp 1 hình bác Ong nghiên cứu nhé !

Em thấy xe to đi mâm 5 lá- dáng vẻ đầy đầy tí sẽ mạnh mẽ hơn bác ơi ! Mâm như kiểu X5 ấy !

Last edited by a moderator:
Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
nhân ngày 8 tháng 3 chắc tặng bó hoa bự chảng nên chị T mới chịu duyệt à ? hay lại quăng bom chém gió thế anh ?

Fire in the hole!!

em dzọt :p

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
chém gió thôi, hô hô
mà mấy bác vừa bảo em độ từng món thôi cho nó vui và đỡ tốn kém ; độ từ từ có cái hấp dẫn của nó.
Chắc em ưu tiên độ cái cản trước

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
@Lustigbee "nên chắc em sẽ sơn lại mấy cái dây nịt vú đuôi cá trên nóc
. Trong hình xe màu trắng sơn đen , xe em màu xanh thì ko biết sơn gì nhỉ ? Xanh - trắng chăng ???"

Theo em,dù xe màu gì,thí cái dây nịt cũng màu đen thôi bác ạ.Nó cùng màu với màu lưới hốc gió!

Hạng C
23/1/11
966
78
28
Lustigbee nói:
em muốn bác 325i2008 giới thiệu cho em chỗ mua bít tất Brembo giá rẻ

và thêm món Victoria Secret - black carbon nữa . Vợ em ngồi hay gác cả 4 chân lên , em bực cái cửa mình  :mad: mà ko dám ý kiến gì cả !!!  chưa kể 2 mụ giúp việc ngồi sau cũng toàn bế em bé xong gác chân lên

Vụ bít tất Brembo và underwear Victoria Secret thì bác ghé bác Hải - Wittuning ở 634 Lê Văn Lương, Q.7.
Bác mua decal carbon 3M ở đó (xe em dán hết hơn 1m) rồi nói bác Hải kêu thợ đến dán cho bác hoặc bác có thể phủ real carbon (2-300 $ cũng ở chỗ bác Hải) đẹp hơn nếu không sợ mất zin

Hạng D
8/2/10
1.075
3
36
38
@ bee: Độ body kit thì phải độ lại luôn cái side skirt đi kèm cho nó hợp cạ. Anh rao bán cái bệ bước đi, ko sài được đâu :D. Sơn thì xanh dương với xanh lá code 808 là được