Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
Vừa rồi e có đặt 1 phòng 2 đêm ở Nha Trang qua Agoda.
Trên agoda thấy hình chụp cũng ok , khi nhận phòng thì ko đc giống cho lắm .
Điều đáng nói là nhận phòng lúc 6h , gđ e chuẩn bị tắm rữa thì tự nhiên ks hết nước .E chờ khắc phục tới 7h mà vẫn chưa xong.
Tới đây , e đưa ra 2 phương án với ks . 1 là đỗi phòng tương tự cho e ( phòng tương tự cũng ko có nước ) . Thấy vậy e nói là vậy ks trả tiền lại cho e , e chịu tiền phí qua agoda ( mặc dù lỗi ko phải bên e ) bên ks nó ko chịu , nói là tiền thằng agoda nó giam lâu lắm nên ko trả lại cho e.
E hỏi mấy bác nào rành về dịch vụ của agoda , trường hợp e có thể phản ánh với agoda hoàn tiền nếu e ko ở ks đó( vì ks đó ko cung cấp đc dịch vụ bên e )

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
E đặt phòng Phú Quốc qua agoda 1,8tr, đến nhận phòng thấy bảng giá phòng 1,4tr hỏi nhân viên nó nói agoda nó ăn hơn 20%, vậy mà đặt của nó nó còn giảm 20% cho mình mà vẫn hớ....kach mặt

Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
E đặt phòng Phú Quốc qua agoda 1,8tr, đến nhận phòng thấy bảng giá phòng 1,4tr hỏi nhân viên nó nói agoda nó ăn hơn 20%, vậy mà đặt của nó nó còn giảm 20% cho mình mà vẫn hớ....kach mặt
Đặt qua agoda là e chịu chấp nhận mắc hơn qua trực tiếp rồi . E chủ yếu là tới là có ks nghỉ liền , mắc công chạy lòng vòng kiếm . Sau lần này e cũng cạch mặt thằng agoda này luôn.

• Like
Reactions: phomoi
Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
Làm ăn như thế thì hỏng rồi. Cạch mặt. Cám ơn bác chủ đã chia sẽ câu chuyện của bác cho mọi người cảnh giác.
Chia sẽ thêm với bác , nếu đặt agoda mà nhà có trẻ em thì khi tới ks , nhiều ks ép mình phải đóng tiền phụ thu , vì trên agoda chính sách trẻ em ko rõ ràng và thống nhất với các ks.

Hạng F
4/1/08
8.294
110.891
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Anh chụp hình cí bảng giá, gửi cho Agoda. Nó sẽ hoàn trả toàn bộ tiền phòng cho anh.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Mình không biết nó có thông đồng với nhau ăn tiền khách hok.
Đặt phòng bên Thái, qua đó, thằng Ks nói chỉ cho 1 người vào ở, 2 người phải thêm 300k/ngày. Gọi đt cho con Agoda, nó nói phải thêm tiền, mà trong web khg nói chuyện 1 hay 2 người.
Mình nói nó: Tao chưa bao giờ thấy Ks nào không cho 2 người vào, mà trên web cũng không cơ chỗ nào đeer đăng ký số lượng nguòi, trên booking mình cũng đã để cả hai tên Mr&Mrs

Chỉnh sửa cuối: