Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
24/8/10
240
745
93
Đất ĐN đang có sóng thần, em làm nhiều dự án ở đây nên có cơ hội đi thực tế thì thấy đúng thật, dự án < 500 nền sold out ko đầy 1 tuần. Gần đây nhất dự án Tân Cường Thành bán > 150 lô trong ngày đầu tiên, giá 8-10tr/m2.

Dự án mới của Futa 117ha - Khu đô thị Tây Bắc, cách trung tâm ĐN 5km đường chim bay, đường người bay khoảng 7km
, Quy hoạch là khu Đô thị kết hợp thương mại cao cấp, trục đường xương sống Nguyễn Sinh Sắc 60m - Duy Tân 42m, 1 mặt đường Nguyễn Tất Thành sát biển.
Hiện trạng cơ sở hạ tầng dự án đã hoàn thiện, đường nhựa, điện ngầm, ... xung quanh là khu dân cư hiện hữu, trường ĐH Bách Khoa ĐN, bệnh viện, ... Nhận xét chủ quan của em thì khu này theo đúng định hướng mở ộng trung tâm ĐN về phía Bắc.

Giá bán: chưa công bố

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
Ở đường 2/9.Cái kho xăng dầu trước đây nay Futa land mua và rào lại không biết làm gì Bác nhỉ?Hay làm resort không biết nữa.

Hạng B2
24/8/10
240
745
93
Đinh Khắc Hùng nói:
Ở đường 2/9.Cái kho xăng dầu trước đây nay Futa land mua và rào lại không biết làm gì Bác nhỉ?Hay làm resort không biết nữa.
Chắc định lấn sân nữa hay sao đó bác.
Nhìn thớt lạnh tanh trong khi dân HN, Thanh Hóa, ĐN đang "cuồng" vì dự án này mới biết giới đầu tư SG chỉ quan tâm BDS từ Nha Trang trở vào.

Tập Lái
3/1/11
40
3
8
Khu đó mà bác nói ôm vào xây resort thì có mà chết. 2/9 thì cũng có nhiều đoạn, đoạn phía trên Hòa Cường, gần tượng đài thì làm nhà hàng tiệc cưới ok, sáng sủa. Chứ bên cái đoạn kho xăng dầu í cảm quan em thấy nó "tối tối" sao đó, mặt bằng đoạn đường này không thể nào làm resort được.

Hạng B2
11/8/10
192
4
0
38
ĐN rồi cũng như BD, DN, LA,...băm nát hết....dân đâu mà lấp hết vào đó trời ??? Thời điểm hiện nay mà tạo sóng được ...quả là phục các chuyên gia làm dự ớn ở ĐN...

Status
Không mở trả lời sau này.