Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
Tinh hình em có ông khách muốn cho thuê biệt thự lớn mặt tiền đường Võ Thị Sáu, gần Nam Kỳ Khởi Nghĩa, QUận 3.

Diện tích khuôn viên 39x45, đang có villa cũ, hiện đã có giấy phép đập bỏ nếu khách thuê có nhu cầu, hợp đồng thuê dài hạn trên 5 năm.
Các anh chị có cao kiến gì về cái giá thuê, thì cho em đàn em xin vì chủ nhà cũng chưa thống nhất giá!

Hạng B2
1/6/11
234
2.455
103
VTS nghịch chiều hay thuận chiều khi rẽ từ NKKN vậy bác ? Với S này hđ > 5 năm quá ít nếu đập xây lại , theo tui phải > 10 năm ( thậm chí phải 20 năm tùy mục đích) ! [:O]

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
chaugiahien nói:
dc giá thì ới lên, chứ pak kêu ng ta đưa giá, bảo đảm đưa giá 5k/tháng
chủ đưa giá hơi cao nên em muốn tham khảo các anh chị ơ đây xem bao nhiêu là hợp lý ấy mà.

Hạng B1
4/7/11
66
0
0
chaugiahien nói:
Theo giá thị trường thì chổ này em nghỉ chủ đưa tới > 10k/tháng mới hợp lí. 5K sợ chủ ko chịu. Mình trả giá xuống khoảng 7-8k là ok. Mà ghi là trên 5 năm là phải dưới 6 năm hay sao mà người ta thuê 10 năm ko chịu bác. :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
vinacafe nói:
chaugiahien nói:
Theo giá thị trường thì chổ này em nghỉ chủ đưa tới > 10k/tháng mới hợp lí. 5K sợ chủ ko chịu. Mình trả giá xuống khoảng 7-8k là ok. Mà ghi là trên 5 năm là phải dưới 6 năm hay sao mà người ta thuê 10 năm ko chịu bác. :D
Vâng. Em có nhầm chút, thời hạn dưới 5 năm thôi.
Với vị trí này giá 8k thuê ngay ko cần suy nghĩ :d

Status
Không mở trả lời sau này.