ZjN
Hạng B2
25/3/08
104
0
0
Tình hình là không biết có bác nào đậu xe kiểu này chưa . Hôm nì , em đi lang thang tìm chỗ đậu xe vì con đường em đi nó không cho phép đậu . Đang điên cái đầu thì gặp ngay 1 cảnh tượng khá thú vị .
- 1 anh Zace đậu trên vỉa hè , 2 bánh trên vỉa , 2 bánh dưới lòng đường ... Khá là oai hùng vì đoạn này cấm đậu xe mà . Chắc chắn bác này sai lòi , gặp xxx thì chết với chú
- Ấy vậy mà , 1 chú xxx đang đứng ngay cạnh , mặt mũi méo xệch vì không biết làm thế nào .
- Lý do : Anh zace đậu sai , nhưng đầu xe cách cột điện khoảng 50cm , đuôi xe cách gốc cây tầm 40cm ( theo em thấy thì có thể rúc vào giữa như thế này nếu khéo léo ). Công nhận là fục bác tài . Biển số thì có vẻ không tháo được (vì dân ta trống cái kiểu tháo biển số của các anh xxx bằng cách ép biển , muốn tháo hơi khó đoá , cách làm này cũng là trống việc ăn cắp biển của cái lũ ăn cắp ngày trước )
- Câu hỏi : XXX sẽ làm như thế nào . E không xem đc kết cục vì phải lượn cho nhanh kẻo a xxx lại hỏi em vì cái tội dừng xe ( cấm dừng đỗ mà)

Hạng F
13/1/06
13.891
35.975
113
RE: Đậu xe đường cấm đậu xe ..???

Chụp hình phạt nguội. Đã được phép.

Hạng C
13/2/08
557
11
18

hôm qua e thấy co chú taxi đậu kiểu cẩu tè... đứng cãi với 2 chú xxx, lát nữa thấy có cameraman đến làm việc... không biết phải chiêu phạt nóng không được, nên phạt nguội không nữa!!!

Hạng D
5/1/08
1.570
27.290
113
Saigon

Một trong hai cách xử lý của xxx đối với xe dừng đỗ không đúng qui định(không có người điều khiển tại hiện trường):
- Tháo gỡ biển số kiểm sóat của xe vi phạm.
- Cẩu xe vi phạm về đội CSGT.
Thông báo cho người vi phạm sau đó.
Chứ nếu chỉ bị ghi hình phạt nguội thì ... cũng còn may pác ạh!

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Hì, lúc trước em cũng có làm một phát kiểu này, đang lái xe tự nhiên....Tào Tháo đến kiếm, đậu xe cũng kiểu nữa trên nữa dưới, mở nắp capô, mở đèn hazard xong chui ngay vào WC ( không wên dặn bà chủ nghía dùm chiếc xe )...sau khi xong việc ra thấy có ngay 2 chú XXX đang chuẩn bị...tháo biển số:
Em: Ơ.....chào các anh!
XXX: Ông có biết chổ này cấm đậu xe không?
Em: Dạ biết ạ, mà xe em đang chạy bị hết nước, ghé đây xin tí nước đổ vào, không chút nữa cháy xe thì....chết em!
XXX: Sao ông không kiếm chổ nào cho đậu xe mà dừng?
Em: Chời chời...đang chạy thấy nó xì khói thì đậu lại liền, chứ đâu dám chạy nữa, có chị chủ WC làm chứng đây ạ!
XXX: Nghía bà chủ, thấy bà chủ gật đầu lia lịa!
XXX: Ông chạy xe kiểu gì mà không thăm nước xe, bằng lái đâu, đưa đây xem!
Em: Bằng đây ạ, xe này em mượn chứ đâu phải của em ( cái này thiệt nghen ;))
XXX: Bằng mới wá hen, giờ ông tính sao đây?
Em: Thôi em mởi 2 anh 2 ly cafê sữa đá nhé, em cũng chưa uống cafe luôn
XXX: Thôi được rồi....dzô wán ngồi luôn, em vào tám đôi chút rồi dzọt...dĩ nhiên là không wên đổ vô két nước 1 chai Aquafina
Thiệt hại hết 4 chục ngàn, tốn cho XXX 2 ly cafe sữa đá với 1 gói con mèo!
Hehe...vậy là thoát! ( Chiêu này mấy thằng bạn ở SG chỉ em đấy ạ!):D

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Phạt sao được bác ? tình huống khẩn cấp mà .

Bác Vutranuy cũng thuộc bài và nhanh nhảu ghê . :D
Chúc mừng may mắn nhé :D

P S : Vụ Bộ đàm xài tốt chứ hả ? Có tám được với ai dưới VT không ?

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/1/08
678
7
18

Xài tốt lắm bác ạ, em nói nó nghe, còn nó thì im thin thít hà vì ở dưới này chỉ có em với bác xe3banh xài thôi. :( Mai em lên SG, để mở bộ đàm xem có nghe bác nào tám ko!!

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Trích đoạn: ZjN

...Biển số thì có vẻ không tháo được (vì dân ta trống cái kiểu tháo biển số của các anh xxx bằng cách ép biển , muốn tháo hơi khó đoá , cách làm này cũng là trống việc ăn cắp biển của cái lũ ăn cắp ngày trước )...

ép biển là thế nào bác ? mô tả kỹ cho em cái, em bắn đinh biển số rồi mà tụi GTCC vẫn tháo được :mad:

ZjN
Hạng B2
25/3/08
104
0
0

Trích đoạn: STINGER

Trích đoạn: ZjN

...Biển số thì có vẻ không tháo được (vì dân ta trống cái kiểu tháo biển số của các anh xxx bằng cách ép biển , muốn tháo hơi khó đoá , cách làm này cũng là trống việc ăn cắp biển của cái lũ ăn cắp ngày trước )...

ép biển là thế nào bác ? mô tả kỹ cho em cái, em bắn đinh biển số rồi mà tụi GTCC vẫn tháo được :mad:
Bác bắn đinh thì chúng nó vẫn tháo đc đoá .. Ép biển như ép biển xe máy thôi . Ép xong gắn vào xe từ phía sau của biển , muốn tháo là cả một vấn đề đoá bác .. Bác ra phố Nhà Hoả mà làm (Hà Nội only)