Del

Hạng D
4/6/10
1.063
851
113
HCMC
Del

Last edited by a moderator:
Chủ đề tương tự
vucamry
xechaythan
luulinh1610
grenade
man010203
Chủ đề tương tự
Người đăng: vucamry
Người đăng: xechaythan
Người đăng: luulinh1610
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Re:Tim mua niva

Trời, tìm từ Uaz đến Samurai rồi giờ qua Niva luôn. Thôi bác múc con VA của em đi em gả lại cho ...:)
Thằng em của em ở BMT có con Niva còn ngon lắm, đầu tư cũng khá nhiều nên nhìn như xe thương mại:D. để em hỏi nó xem sao. Bác cho cái báo cáo tình hình tài chính khoảng bao nhiêu để anh em tìm giúp cho

Hạng D
4/6/10
1.063
851
113
HCMC

kvl nói:
Kiếm UAZ đi bác ơi, Niva giờ kiếm xe còn 2 cầu hiếm lắm.

Dạ em cũng định kiếm 1 em UAZ ngoài quê rồi nhưng bà cả không cho. Đấu tranh gần 1 tháng kết quả phần thua thuộc về . . . em
. Em đành phải chấp nhận chọn mua niva và hứa là làm có máy lạnh cho bả,

Hạng D
4/6/10
1.063
851
113
HCMC

F1racer nói:
Trời, tìm từ Uaz đến Samurai rồi giờ qua Niva luôn. Thôi bác múc con VA của em đi em gả lại cho ...:)
Thằng em của em ở BMT có con Niva còn ngon lắm, đầu tư cũng khá nhiều nên nhìn như xe thương mại:D. để em hỏi nó xem sao. Bác cho cái báo cáo tình hình tài chính khoảng bao nhiêu để anh em tìm giúp cho

Bác ui thì đời em nó lận đận lắm bác ạ. Hỏi ngoài quê có một em UAZ kha khá rồi thì nổ ra chiến tranh gd mà phần thua lúc nào cũng . . . nghiêng về em. Cái samurai thì phần thắng thuộc về bả, cái niva này thì em đã cẩn thận lựa chọn những hình ảnh đẹp nhất để khoe và nịnh nọt kết quả là em đang có lợi thế. Em định mua một em nào còn 2 cầu mà giá mềm mềm chút để còn có tiền đem qua bác máy dầu nhờ bác ấy chỉnh chu lại nhan sắc em mới dám mang về nhà. Các bác giúp em nhé

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

Emdangtaplai nói:
F1racer nói:

Bác ui thì đời em nó lận đận lắm bác ạ. Hỏi ngoài quê có một em UAZ kha khá rồi thì nổ ra chiến tranh gd mà phần thua lúc nào cũng . . . nghiêng về em. Cái samurai thì phần thắng thuộc về bả, cái niva này thì em đã cẩn thận lựa chọn những hình ảnh đẹp nhất để khoe và nịnh nọt kết quả là em đang có lợi thế. Em định mua một em nào còn 2 cầu mà giá mềm mềm chút để còn có tiền đem qua bác máy dầu nhờ bác ấy chỉnh chu lại nhan sắc em mới dám mang về nhà. Các bác giúp em nhé

bác có thông tin của con UAZ ngoài quê không? có người đang tìm để đu theo Offroad.

Hạng B2
11/10/07
369
0
16

theo em bác nên chơi jeep cj5 ,cj6 độ máy lạnh ,phôm đẹp đúng chất offroad quốc té ,muốn lạnh có lạnh ,muốn hoà vào thiên nhiên có thiên nhiên
cj5

máy túi tây độ nhìn phê lòi

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/6/10
1.063
851
113
HCMC

Em nói thật là em cũng mê dép lắm bác ạ. Em sinh ra từ SJC và mang dòng máu OFFROAD mà. Nhưng bây giờ em phải kiếm 1 em niva trước để làm nhiệm vụ "chở thực phẩm" cho các bác offroad. Sau một thời gian tay nghề cứng rồi em sẽ lao vào cuộc chơi ngay

Tập Lái
8/10/07
34
0
6

em biết một em niva đời 1995, còn 2 cầu đầy đủ, nhưng bảng số NN, và giá thì quá cao"58triệu", bác quan tâm thì em nhắn số đt cho

Hạng D
4/6/10
1.063
851
113
HCMC

tuananhvttb nói:
em biết một em niva đời 1995, còn 2 cầu đầy đủ, nhưng bảng số NN, và giá thì quá cao"58triệu", bác quan tâm thì em nhắn số đt cho

Hi bác
Bác mà cho em được cái hình lên đây cho anh em chỉ bảo cho em thì tuyệt quá