Hạng B2
17/1/11
236
0
0
Ngay nga tu Hoang Dieu va Nguyen Huu Hao ( duong tat de di cau Calmet) co 1 thang nghien tuc truc trong goc canh vat logo........ Tuyen duong nay hay ket xe nen no canh luc den do va luc ket xe thi ra tay......thang nay ra tay rat nhanh sau do no chay vo hem .... E da no vat 1 lan nen kg di duong do nua....tuan roi ong ban e cung bi vat cung ngay diem nay..... Cac bac nen can than khi di duong nay nha.

Hạng B1
1/6/10
65
1
8
HCM
Anh em tổ chức phục kích, dần thằng nghiện đấy một trận, sao việt nam không áp dụng luật giống bên Sing cho tội ăn cắp nhỉ. Giam tù làm gì, cứ lôi ra đánh tét đít ==> bảo đảm chắng thắng nào dám ăn cắp cả.

Hạng B2
21/4/11
154
4
18
khi bị như vậy giữa thanh thiên sao bác không ghé báo CAP để thông báo cho họ giải quyết và xóa điểm nóng này.

Hạng D
20/10/10
4.686
72
48
41
S.S.C nói:
khi bị như vậy giữa thanh thiên sao bác không ghé báo CAP để thông báo cho họ giải quyết và xóa điểm nóng này.
bác báo 1 chuyện mấy bác xxx có làm hay không là 1 chuyện

Hạng C
20/10/03
883
9
18
Vietnam
www.vacodesign.com
con đường Hoàng Diệu này các chú bên trật tự đô thị Q4 quần thảo dữ lắm để bắt xe đậu trái phép, không lẽ không biết vụ này ta ?

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Chỗ này em biết, dt cũng hay bị giật khu này, nhất là hssv dễ bị lắm, khu này nổi tiếng từ trước, dân ở đây cũng hơi bị dữ, tốt nhất các bác né khu này hoặc đi cẩn thận.

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
mấy thằng đó có sỉ diện gì đâu mà lôi ra đánh như vậy bác, đánh xong mèo vẫn hoàn mèo thôi
tommyuk nói:
Anh em tổ chức phục kích, dần thằng nghiện đấy một trận, sao việt nam không áp dụng luật giống bên Sing cho tội ăn cắp nhỉ. Giam tù làm gì, cứ lôi ra đánh tét đít ==> bảo đảm chắng thắng nào dám ăn cắp cả.

Hạng B2
17/1/11
236
0
0
kvl nói:
<br><br>Căng nhỉ, em toàn qua Q7 = đường này.<br>

Tu q1 qua q7 thi no ich ra tay vi khi queo tu Hoang Dieu vao Nguyen Huu Hao thi kg bi ket xe chi ket huong nguoc lai ......neu bac nhin ben tay phai bac se thay no dung canh o do ....tuong thang nay gay gay cao cao tam 1.7 cm ..... Bua no ba xa minh di xe may ngang do .....thay no van dung canh nhu vay ..... De di alo may chu xxx thu..... Co ve no vat dc nhieu o diem nay nen xuot ngay dung canh me va ra tay......