Tập Lái
16/12/09
16
0
0
Chào các bác,
Tớ lục trên Youtube được cái clip này
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=KlKXjwykMJE[/tube]
Không hiểu có bác nào ở HN độ được như vậy không, tớ thấy rất tiện, cho dù Teana đã có nút bấm gập gương nhưng nếu độ được như thế sẽ vừa đỡ phải bấm nút, vừa đỡ phải kiểm tra là xe đã khóa hay chưa -> chỉ cần nhìn gương. Tuy nhiên, trong clip thì ko rõ bấm lock bên trong cửa xe gương có gập hay ko.
Tớ cần độ như vậy nhưng bấm lock trong xe thì gương ko gập. Bác nào ở HN làm được thì ới tớ với, cảm ơn nhiều.
Nhân tiện, xin cảm ơn bác Longthinhaudio độ quả gương gập cho gala ngày trước của tớ, bền kinh, toàn bị xe máy lao vào ngoặt hết cả gương mà môtơ ko sao cả mới điêu chứ, bấm nút lại ngon. Nếu bác Longthinhaudio xử lý được vấn đề này thì cho tớ biết với nhé.
P/S: bắt quả tang bác canadabuon spam trên youtube nhé.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
16/12/09
16
0
0
BMW Convertible nói:
Nếu các bác ở SG có thể đến chỗ bác Phú HP hoặc bác khactrung là làm ngon lành .
Cảm ơn bác, mình ở Hà Nội mới đau chứ.

Tập Lái
20/8/05
33
0
6
pocketme nói:
Chào các bác,
Tớ lục trên Youtube được cái clip này http://www.youtube.com/watch?v=KlKXjwykMJE
Không hiểu có bác nào ở HN độ được như vậy không, tớ thấy rất tiện, cho dù Teana đã có nút bấm gập gương nhưng nếu độ được như thế sẽ vừa đỡ phải bấm nút, vừa đỡ phải kiểm tra là xe đã khóa hay chưa -> chỉ cần nhìn gương. Tuy nhiên, trong clip thì ko rõ bấm lock bên trong cửa xe gương có gập hay ko.
Tớ cần độ như vậy nhưng bấm lock trong xe thì gương ko gập. Bác nào ở HN làm được thì ới tớ với, cảm ơn nhiều.
Nhân tiện, xin cảm ơn bác Longthinhaudio độ quả gương gập cho gala ngày trước của tớ, bền kinh, toàn bị xe máy lao vào ngoặt hết cả gương mà môtơ ko sao cả mới điêu chứ, bấm nút lại ngon. Nếu bác Longthinhaudio xử lý được vấn đề này thì cho tớ biết với nhé.
P/S: bắt quả tang bác canadabuon spam trên youtube nhé.

Ơ xe bác Made in Japan à hay sao mà ko gập ???? Xe em Tw 2.0 nó tự động như bác nói, ấn nút khóa cửa = remote gương tự gập, còn vào xe ấn Start thì gương tự mở.

Tập Lái
16/12/09
16
0
0
mario nói:
Ơ xe bác Made in Japan à hay sao mà ko gập ???? Xe em Tw 2.0 nó tự động như bác nói, ấn nút khóa cửa = remote gương tự gập, còn vào xe ấn Start thì gương tự mở.
Xe tớ Japan, options kém TW nhiều lắm, nhưng mà thằng bạn tớ mới lấy con 2.0 TA của TW cũng ko thấy có chế độ tự động như của bác, chắc khác loại.

Tập Lái
20/8/05
33
0
6
pocketme nói:
mario nói:
Xe tớ Japan, options kém TW nhiều lắm, nhưng mà thằng bạn tớ mới lấy con 2.0 TA của TW cũng ko thấy có chế độ tự động như của bác, chắc khác loại.

bác muốn làm giống i xì trong cái clip thì qua Minh khoi 1A trần thánh tông nhé, 500 nghìn, chỉ lắp thêm cục nhỏ nhỏ là xong. À xe em là TB nên chắc nó có sắn luôn

Hạng B2
30/1/08
496
23
28
53
Cái này mình cũng cần. Tính hay quên nên nhiều khi ra khỏi xe lại phải chui vô gập kính. Chán.

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
option chính của xe japan thì có đầy đủ nhưng mấy cái option nhỏ nhỏ thì xe japan thua , như dàn DVD ( 500 USD ), gập kính tự động ( 50 USD ) , camera lùi ( 50 USD )

Tập Lái
16/12/09
16
0
0
canadabuon nói:
option chính của xe japan thì có đầy đủ nhưng mấy cái option nhỏ nhỏ thì xe japan thua , như dàn DVD ( 500 USD ), gập kính tự động ( 50 USD ) , camera lùi ( 50 USD )
2.0 vô lăng ko tích hợp điều khiển nữa bác ạ

Hạng C
5/6/09
698
42
28
48
Sài Gòn
Bác chủ thớt cho em hỏi làm sao bác post bài youtube bằng hình ảnh lên như vậy được?