Tập Lái
14/10/07
11
0
0
các bác cho e hỏi khi đi đổi bằng cần những thủ tục gì ( đây là lần đầu tiên e đổi bằng)

amm
Hạng B2
RE: đổi bằng cần những thủ tục gì?

nếu bác ở SG :
1. Vào website của sở GTCC xem chi tiết : cụ thể như chuẩn bị 03 ảnh, +01 ảnh để dán giấy khám sức khoẻ . in Form trên mạng về và điền sẵn, xin con dấu của phường hoặc cty.
2. Đến Lý Chính Thắng chạy vào lấy số thứ tự trước để tiết kiệm thời gian, sau đó ra khám sức khoẻ ( mất khoảng 15 phút vừa mua phiếu, điền form, khám ).
3. Ngồi đợi , thông thường 2 phút cho 01 số. Cứ thế mà nhẩm ra khi nào gần đến lượt mình.
4. Gần đến lượt nhớ căng tai mà nghe, chong mắt mà nhìn xem mình sẽ vào quầy nào. Chú ý: nếu bị qua tên là mất lượt đấy , còn nếu máy bị lỗi không đọc số của bác thì bác phải nhẩy ngay lên quầy số 1 là TỔ TRƯỞNG để yêu cầu check lại ngay.
5. Nói chung là họ làm việc nhanh và khoa học . Bác yên tâm chọn chỗ nào mát mẻ, có các gal xinh xắn mà ngồi tâm sự cho mau hết thời gian.
Chúc bác vui vẻ

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Trời bác này chắc trước đây làm cò, nay chuyển nghề khác nên mới rành dữ vậy phải không bác:D.
@bác chủ thớt, trang web của SGTCC tại đây nè, ba1c vào xem chi tiết và tải cái đơn về luôn cho nhanh.

Tập Lái
14/10/07
11
0
0

cảm ơn các bác