Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Chào các mợ các bác!
Như em đã trao đổi trước với bác HT Poorguy và bác OSOM HQExpress: em hiện tại mặc dù sức vẫn còn để chơi nhưng tuổi đã cao (trong số các thành viên hiện nay đang sinh hoạt thường xuyên với GMFC & Friends, em là thành viên cao tuổi nhất mà). Thêm nữa do điều kiện công việc nên thời gian vừa rồi cũng như thời gian sắp tới em cũng không có nhiều thời gian sinh hoạt với chi hội.

Do vậy, em làm đơn này mong các mợ các bác cho em được nghỉ hưu sớm và thôi giữ chức Hội Phó của chi hội GMFC & Friends.

Với bản tính ham chơi, nên còn sức là em vẫn còn ăn chơi và vẫn lên đây sinh hoạt với các mợ các bác với tư cách thành viên.

Chúc các mợ các bác luôn vui vẻ, công việc thuận lợi, thu hoạch được nhiều lúa gạo! Chúc chi hội luôn phát triển!
Ngày lành tháng tốt 25/5/15.
Captiva_11

Hạng B2
8/7/14
482
503
93
45
Chào các mợ các bác!
Như em đã trao đổi trước với bác HT Poorguy và bác OSOM HQExpress: em hiện tại mặc dù sức vẫn còn để chơi nhưng tuổi đã cao (trong số các thành viên hiện nay đang sinh hoạt thường xuyên với GMFC & Friends, em là thành viên cao tuổi nhất mà). Thêm nữa do điều kiện công việc nên thời gian vừa rồi cũng như thời gian sắp tới em cũng không có nhiều thời gian sinh hoạt với chi hội.

Do vậy, em làm đơn này mong các mợ các bác cho em được nghỉ hưu sớm và thôi giữ chức Hội Phó của chi hội GMFC & Friends.

Với bản tính ham chơi, nên còn sức là em vẫn còn ăn chơi và vẫn lên đây sinh hoạt với các mợ các bác với tư cách thành viên.

Chúc các mợ các bác luôn vui vẻ, công việc thuận lợi, thu hoạch được nhiều lúa gạo! Chúc chi hội luôn phát triển!
Captiva_11
Chúc mừng bác hạ cánh an toàn.

theo thông lệ bác lên cố vấn.

Hạng B1
4/9/14
85
18
8
BDH của GMFC cũng lâu quá r. Bầu BDH mới đi các bác ơi. E nghĩ nên chọn các bạn trẻ có nhiệt huyết để xây dựng chi hội.
:3dchongchong:

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
"chức" không là gì cả, quan trọng là các hoạt động bác khởi xướng để anh em cùng chơi với nhau. Văn - Thể - Mỹ cho hữu ích.
Mong sẽ tiếp tục đồng hành cùng bác.
Trân trọng

Cảm ơn ý kiến của bác! Em cũng nghĩ như vậy đó và em vẫn sinh hoạt và ăn chơi cùng các bác GMFC & Friends như bình thường, thậm chí ăn chơi zữ dội hơn vì là thường dân nên ... khỏi cần gương mẫu, kkk ...
Nhưng xét về tổ chức thì nên có người lãnh đạo, em già rùi nên về hưu và em rất ủng hộ thế hệ trẻ tài cao, nhiều ý tưởng mới lên làm lãnh đạo.

Hạng B2
16/11/13
284
93
28
Chào các mợ các bác!

Captiva_11
Don nay...khong duyet.

N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
mặc dù ko phải là tv gmfc, nhưng cũng hay vào thớt gmfc đọc và ngưỡng mộ anh captiva_11 lắm lắm

• Like
Reactions: captiva_11
Hạng B2
12/7/14
200
59
28
Chào các mợ các bác!

Captiva_11
Vâng, e daobangson, tv tham gia diển đàn kg lâu, nhưng tiếp xúc với Bác Cap đôi lần. Theo e thấy như tình hình Gmfc hiện nay. Bác Cap có quyền viết đơn xin từ chức là đúng. Nhưng e chỉ xin với 1 điều kiện, Bác phai huấn luyện và tìm Dc 1 thành viên tình nguyện, giử chức vụ Hội Phó của Bác. Bằng không e khẩn thiết mong muốn Bác vì san chơi, vì tập thể và đặc biệt vì màu áo Gmfc ;hảy ở lại, vì Gmfc và tụi e nha Bác. . E Daobangson

Status
Không mở trả lời sau này.