Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/5/11
6
0
2
Em đang tính mua 1 lô ở dự án Khang Điền Trí Kiệt này, bác nào có thông tin thì chia sẻ cho em với (về pháp lý), có nên mua không?
cám ơn các bác nhiều.

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
khanhspe nói:
Em đang tính mua 1 lô ở dự án Khang Điền Trí Kiệt này, bác nào có thông tin thì chia sẻ cho em với (về pháp lý), có nên mua không?
cám ơn các bác nhiều.
bị bắt bài rồi nhé.

Tập Lái
28/5/11
6
0
2
em hỏi thật mà các bác chả tin, lại bảo em phân phối, giận hết sức.

em đành liều quất luôn vậy.:D

Last edited by a moderator:
Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.416
113
  • Vị trí: Dự án tọa lạc tại Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh, có có vị trí chiến lược trên mặt tiền đường cao tốc TP Hồ Chí Minh - Long Thành - Dầu Giây, gần giao lộ với đường Vành Đai 2, cách trung tâm TP Hồ Chí Minh 15 km.
    Với vị trí dự án được bao bọc bởi hệ thống kênh rạch và sông lớn, dự án sẽ trở thành một khu biệt thự ven sông cao cấp khi hòan thành.
  • Chủ đầu tư: Công Ty TNHH Đầu Tư Và KD Địa Ốc Trí Kiệt. Trong đó tỷ lệ sở hữu vốn của Công ty Khang Điền là 40%.
  • Tổng diện tích dự án: Tổng diện tích dự án 6 ha.
  • Tình hình thực hiện dự án: <span style=""color: #ff0000;"">Dự án đã được chấp thuận chủ trương đầu tư của UBND TP Hồ Chí Minh</span>. Dự án đang trong quá trình đền bù và sẽ hòan tất các thủ tục pháp lý dự án trong năm 2010.
  • Thời gian triển khai xây dựng và kinh doanh dự án: 2011 – 2013
http://www.khangdien.com.vn/zone/155/news/138-tri-kiet-long-truong.aspx

chỉ với cái đo đỏ mà bác mua được mới lạ, hay CDT nó quá liều

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.344
113
bravia nói:
  • Vị trí: Dự án tọa lạc tại Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh, có có vị trí chiến lược trên mặt tiền đường cao tốc TP Hồ Chí Minh - Long Thành - Dầu Giây, gần giao lộ với đường Vành Đai 2, cách trung tâm TP Hồ Chí Minh 15 km.
    Với vị trí dự án được bao bọc bởi hệ thống kênh rạch và sông lớn, dự án sẽ trở thành một khu biệt thự ven sông cao cấp khi hòan thành.
  • Chủ đầu tư: Công Ty TNHH Đầu Tư Và KD Địa Ốc Trí Kiệt. Trong đó tỷ lệ sở hữu vốn của Công ty Khang Điền là 40%.
  • Tổng diện tích dự án: Tổng diện tích dự án 6 ha.
  • Tình hình thực hiện dự án: <span style=""color: #ff0000;"">Dự án đã được chấp thuận chủ trương đầu tư của UBND TP Hồ Chí Minh</span>. Dự án đang trong quá trình đền bù và sẽ hòan tất các thủ tục pháp lý dự án trong năm 2010.
  • Thời gian triển khai xây dựng và kinh doanh dự án: 2011 – 2013
http://www.khangdien.com.vn/zone/155/news/138-tri-kiet-long-truong.aspx

chỉ với cái đo đỏ mà bác mua được mới lạ, hay CDT nó quá liều

EM nghĩ bác chủ nói cái Khang Điền-Trí Kiệt kế Nam Long, phường PLB

Tập Lái
28/5/11
6
0
2
Khu em nói là khu Khang Điền Trí Kiệt Phước Long B bác ah.

có mấy bác môi giới đang giới thiệu cho em.

Tập Lái
28/5/11
6
0
2
sao em khong paste link vào dc nhỉ
ttp://diaocvietonline.vn/Project/ProjectDetail.aspx?id=N2274&catid=N67&name=Khang-Dien-Tri-Kiet-River-Town&AspxAutoDetectCookieSupport=1

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.