Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
12/3/09
889
3.259
93
Các Bác rành thông tin cho em hỏi đường từ ầu Phú Mỹ (đi thẳng) khoảng khi nào thì làm đến Q9 ạ. Số là em có lô đất quận 9 đang chờ cái đường này mà không biết khi nào mới đến. Hiện tại em thấy qua trạm thu phí cầu PM ở quận 2 là tịt lun ở đó cũng lâu lắm rồi mà chưa thấy làm tiếp nên không biết sao. Ở đây thấy có các bác nắm nhiều thông tin đường sá nên em hỏi thăm thử xem có bác nào chia sẽ được không ạ.

Hạng C
12/3/09
889
3.259
93
Tình hình là câu hỏi này chắc không chỉ khó với riêng em rồi :(

Hạng B1
18/5/07
69
15
8
Giang hồ đất Cảng
Em biết chút xíu nên chia sẻ với bác!
Cái đường này nó đang làm 3 khúc:
- Khúc 1: từ cầu Phú Mỹ đi ra, bác đi cầu xuống nhìn qua bên kia đường là thấy.
- Khúc 2: bác đi Nguyễn Duy Trinh qua ngã ba Đỗ Xuân Hợp - Nguyễn Duy Trinh, qua cầu Xây dựng sẽ thấy bên tay phải đường nó đang làm.
- Khúc 3: Đoạn giao cắt với đường Liên Phường (khu Nam Long, Kiến Á, Phú Nhuận ...).
3 khúc này đang làm, tiến độ cũng chả có gì là bị ép cả nên cứ tà tà ko àh!
Còn bao giờ nó gặp nhau và đâm ra đến xa lộ Hn thì chắc em chịu!
Nhưng bên cạnh đó em nghĩ thằng chủ đầu tư cầu Phú Mỹ nó cũng nôn cái đường này lắm, ko thông thì nó cũng thất thu àh!
Mấy điều em biết chia sẻ cùng bác!

Hạng C
12/3/09
889
3.259
93
Cám ơn bác Tungnq, em search thì thay xxx bảo đến 2013 la xong đến XLHN, kiểu này delay nữa chac phai 4, 5 năm nữa mới ngon các bác nhỉ

Tập Lái
4/1/10
42
0
6
Em nghe nói PMC và CII đang cạnh tranh với nhau nhiều dự án (mặc dù CII có cổ phần trong PMC), PMC đang đẩy nhanh tiến độ thi công đường nối ra xa lộ HN để tăng lưu lượng qua cầu Phú Mỹ, em đoán chắc sẽ nhanh hơn dự kiến. Các khúc đang làm mà pac tungnq nói trên là những khúc có cầu vượt hoặc nút giao nên phải làm trước vì đường thi công nhanh hơn nhiều

Hạng D
9/5/10
1.812
3.817
113
Lúc trước nghe nói cuối năm 2011 là thông toàn tuyến từ cầu PM ra đến XLHN. Chắc là mơ mộng ....tụi PMC chắc chết

Status
Không mở trả lời sau này.