Hỏi/Đáp Kỹ Thuật DVD Kovan FE2008

Hạng B1
10/12/14
60
22
8
28
Can Tho
www.pes.vn
Mấy bác cho em hỏi là cập nhật bản đồ cho em này thế nào với ạ? Em xem hướng dẫn thì kêu chép vào thẻ nhớ. Nhưng mà kiếm mãi k thấy cái thẻ nhớ nào trong đầu DVD này. Em k biết nó có nằm phía sau không? Do em không biết cách mở ra :D

imagehost

Hạng B1
10/12/14
60
22
8
28
Can Tho
www.pes.vn
Vậy máy DVD của bác dùng hộp GPS rời rồi, thường thì thợ sẽ để hộp đó phía sau ngăn chứa đồ bên phụ.
Còn nếu thợ giấu kỹ quá thì bác phải kiếm thợ cho nhanh!
để mai em ra bãi xe kiểm ra xem phía sau ngăn chứa đồ phụ có không. Không có chắc em phải kiếm thợ rồi. Do em ở tỉnh nên cũng ngại lên TP chỉ để cập nhật :D
Em cảm ơn bác. Chúc bác năm mới vui vẻ :D

để mai em ra bãi xe kiểm ra xem phía sau ngăn chứa đồ phụ có không. Không có chắc em phải kiếm thợ rồi. Do em ở tỉnh nên cũng ngại lên TP chỉ để cập nhật :D
Em cảm ơn bác. Chúc bác năm mới vui vẻ :D
Dạ, cám ơn bác nhiều!
Chúc bác và gia đình có những ngày xuân ý nghĩa!
Bác đang ở tỉnh nào? Em hiện đang ở Châu Đốc, mùng 4 về lại SG

Hạng B1
19/8/10
86
42
18
Đầu này không có GPS đâu bạn ạ.
Xe mình FE 2008 trước cũng gắn đầu này, muốn có phải thay đầu khác vào thôi, bác đêm ra tiệm Quang Diệu bên An Dương Vương ấy, chỗ bác Diệu uy tính ae OS hay ủng hộ, mình cũng mới lắp trước tết.
Thân

Hạng B1
10/12/14
60
22
8
28
Can Tho
www.pes.vn
Đầu này không có GPS đâu bạn ạ.
Xe mình FE 2008 trước cũng gắn đầu này, muốn có phải thay đầu khác vào thôi, bác đêm ra tiệm Quang Diệu bên An Dương Vương ấy, chỗ bác Diệu uy tính ae OS hay ủng hộ, mình cũng mới lắp trước tết.
Thân
ủa không có sao em vẫn xài Vietmap bản cũ được là sao bác? thay cái mới thì tốn bao nhiêu vậy bác?
Dạ, cám ơn bác nhiều!
Chúc bác và gia đình có những ngày xuân ý nghĩa!
Bác đang ở tỉnh nào? Em hiện đang ở Châu Đốc, mùng 4 về lại SG
Em ở LA bác ơi.

Hạng B1
19/8/10
86
42
18
Em trước cũng dùng đầu Koval này, sau e đổi lại qua Motecvo khoảng 5.5 tr do bac, bác Diệu có thâu đầu cũ vô đó bác, mà ko đc nhiêu đâu @@

• Like
Reactions: tuananh_5111995
Hạng B1
10/12/14
60
22
8
28
Can Tho
www.pes.vn
Em trước cũng dùng đầu Koval này, sau e đổi lại qua Motecvo khoảng 5.5 tr do bac, bác Diệu có thâu đầu cũ vô đó bác, mà ko đc nhiêu đâu @@
tại em có đt hỏi anh bán thì đc nói là của em có cục gps riêng, thẻ nằm phía sau. Mai em ra tiệm điện mở ra thử coi sao.