Hi các Bác, mặc dù là 1 chiếc xe hạng sang, tuy nhiên sau nhiều năm sử dụng thì phần Gioăng cửa xe cũng đã dần lão hoá. làm cho cửa xe khi đóng lại không còn êm ái như xưa, đồng thời việc Gioăng không kín còn gây cho xe bị lọt tiếng ồn do môi trường xung quanh và gây bụi mặc dù xe không lưu thông.
Thay vì phải thay bỏ Gioăng zin theo xe, thì hiện nay E giới thiệu giải pháp mới là chỉ cần gắn thêm 1 bộ Gioăng gia cố bổ sung vào thành xe. Mọi vấn đề sẽ được giải quyết, đóng cửa lại êm ái như xưa, và hầu như lấy lại phong độ như xưa

E giới thiệu thêm về Gioăng thế hệ mới:

Gioăng cao su gia cố thế hệ mới được thiết kế đặc biệt xuất xứ Hàn quốc mang nhiều ưu điểm mà những loại Gioăng cao su gia cố trước đây thiếu xót, hoặc chưa đáp ứng được.
Gioăng cao su thế hệ mới có thiết kế đặt biệt với 6 túi khí chịu lực xếp chồng lên nhau, nhằm giảm tối đa lực tác động của cửa xe lên khung xe. Giúp cho cửa xe đạt độ khít, kín tối đa, hạn chế tạp âm lọt vào trong cabin xe.
Cải thiện tiếng đóng cửa nghe chắc hơn, nhẹ hơn và là giải pháp tối ưu nhất cho xe phổ thông.
Giải pháp tốt nhất cho xe đời cũ với Gioăng cao su bị lão hoá, bị chai cứng mất tác dụng công năng ban đầu.
Sản phẩm thích hợp cho mọi loại xe, kể cả xe tải.
Là giải pháp cuối cùng của việc cách âm xe hơi: Vì nếu xe Bạn đã làm cách âm thùng xe, cửa xe và trần. Nhưng nếu Bạn bỏ qua công đoạn gia công Gioăng cao su ở cửa, thì công việc trên không thể đạt được hiệu quả hoàn hảo được.
Một bộ sản phẩm gồm 16m Gioăng cao su gắn đủ cho 4 cánh cửa xe
Sản phẩm có bảo hành rách bong tróc đầy đủ.
Hình ảnh sau khi thi công:

Thanks các Bác đã xem

Hạng D
6/4/05
3.604
2.146
113
Giá cả và thời gian làm thế nào, bác báo luôn đi ạ!

Hạng B2
8/4/15
177
224
43
Hồ Chí Minh
Hi bác,
Mật thư cho em lam cho con E46 325i ở nhà sao cho ok nha bác.
Xe tuổi đời cũng cao nên em cũng đang tính làm lại phần này êm cỡ như 5/10 F10 cũng đc, hihi.

• Like
Reactions: hangdocauto
Hi bác,
Mật thư cho em lam cho con E46 325i ở nhà sao cho ok nha bác.
Xe tuổi đời cũng cao nên em cũng đang tính làm lại phần này êm cỡ như 5/10 F10 cũng đc, hihi.
Dạ thanks Bác đã quan tâm, F10 thì E kg dám hứa, nhưng cỡ F30 thì chắc được 8 phần thôi :3dcuoigif::3dcuoigif: để E ib cho Bác

• Like
Reactions: Hienduong