Hạng B2
9/11/12
286
0
0
40
Xứ Nẫu
E là Quách Huy, thuộc chi hội GMFC. Số là hôm qua đi trên đường tới khu vực Nguyễn Lương Bằng, Q.7 xe e lăng đùng ra, chết đứng như Từ Hải,đề ko nổ, tòan bộ hệ thống điện tắt ngúm...Sau một hồi toát hết mồ hôi, khệ nệ, đẩy tới đẩy lui trong bế tắt liền khẩn cầu SOSer chi viện.:oops::oops::oops:
Sau khi tiếp nhận thông tin, chưa đầy 10ph đích thân Bác Phú HP đã có mặt cưỡi trên con Hồng Tuấn Mã Mec SLK rất rất...đẹp, sành điệu , lãng tử ....để giải cứu "Binh nhì Brian".
Kết quả, sau khi tác nghiệp khoảng 15ph (10 ph xoay trở đầu xe, 4ph45'' tháo lắp và 15" câu điện bình) xe e hoạt động lại bình thường
Và e lập thớt này không ngoài mục đích gì hơn là rất rất rất ....chân thành cảm ơn, tri ân, khâm phục, xúc động ...(không có từ nào diễn tả nổi;);)) nghĩa cử cao đẹp của Bác Phú HP, Bác Bình Chả lụa và Các Bác SOser khác.
Mong các Bác luôn có sức khỏa tốt, công việc làm ăn hanh thông, gia đình hạnh phúc để vững ý chí thực hiện công việc thiện nguyện này để các member mới như em thật sự tin tưởng (ngoài sự đam mê xe ô tô) và luôn xem OSER đúng nghĩa là một ĐẠI GIA ĐÌNH
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn!!!