Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
Các bác ơi,em cần mua miếng đất 4.5*16 giá dao động từ 1tỷ đến 1 tỷ 3 hướng Đông Nam,Chánh Đông,hướng Đông Bắc(1 trong các hướng) nằm ở quận gò vấp,đường Lê Đức Thọ(nhưng đừng xa giáp ranh quận 12) hẻm xe hơi,khu an ninh..Bác nào biết giúp đỡ em
Đt em : 09 33 33 2882: Bi
Xin cám ơn các bác nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/5/08
2.538
21.734
113
Em nghĩ là khó đó, bác yêu cầu 72m2 mà giá đất khu ngon, đường nhựa nội bộ 8m giá không dưới 20tr, mà khu em biết là ở phía Phạm Văn Chiêu-Phan Huy Ích-Quang Trung ... khu dưới Nguyễn Oanh còn mắc hơn

Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
Ko có ai giúp em hết àh..1 tỷ 3 đến 1 tỷ 5 mà ko mua được đất ở Gò Vấp với tiêu chí của em sao?Ngạch nỗi em rất dị ứng chung cư,em thích mua đất xây nhà cho chắc..em ko thích mua nhà sẵn vì tính em hay lo xa,sợ xây nhà ko chắc chắn..

TH7128 nói:
Ko có ai giúp em hết àh..1 tỷ 3 đến 1 tỷ 5 mà ko mua được đất ở Gò Vấp với tiêu chí của em sao?Ngạch nỗi em rất dị ứng chung cư,em thích mua đất xây nhà cho chắc..em ko thích mua nhà sẵn vì tính em hay lo xa,sợ xây nhà ko chắc chắn..
Bác mua quận 9 thì em giới thiệu cho!

Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
Cám ơn các bác nhiều..tình hình là em cũng đã mua được đất ở quận Gò Vấp..Quận 7,và quận 9 xa quá,con em mới 2 tuổi đi đi về về như vậy ko được ah..với lại ở gần nhà bố vợ tiện chạy qua chạy lại cho bố vợ ko buồn vì xa con cháu

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
154.924
113
www.phindeli.com
TH7128 nói:
Cám ơn các bác nhiều..tình hình là em cũng đã mua được đất ở quận Gò Vấp..Quận 7,và quận 9 xa quá,con em mới 2 tuổi đi đi về về như vậy ko được ah..với lại ở gần nhà bố vợ tiện chạy qua chạy lại cho bố vợ ko buồn vì xa con cháu

Chúc mừng bác, cuối cùng bác mua đất vị trí, diện tích, giấy tờ giá cả như thế nào vậy bác? Bác cập nhật cho anh em có thêm thông tin thị trường thì hay quá.

Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
Đất ở quận Gò Vấp này ngay khúc nhà em ở đã dao động từ 32 đến 39 triệu/m2(khúc đường số 28 gần Trường Trần Hưng Đạo)..Trong diễn đàn có một bác OS giới thiệu em miếng gần nhà em 4*12 giá 1 tỷ 9 em thích tính đặt cọc nhưng ông xã em nói diện tích hơi nhỏ,giá cũng hơi cao nên rốt cuộc em ko mua,vì ông xã phản đối dữ quá...
Mà miếng đất ở đường Cây Trâm trong hẻm,hẻm xe Hơi đi từ Lê Văn Thọ cũng được(thông nhau ra đến LVTho)em hỏi diện tích 4,5*18 giá 2 tỷ(nhà cấp 4)..Đa số bây giờ giá đất Gò vấp dao động 23-40 triệu/m2 tuỳ từng khu...
Bố em xin được 1 suất đất kế bên nhà hàng Đại Dương(khu biệt thự kề nhau) nhưng đang tiến hành xây rồi,mà họ xây nhà nào cũng giống nhau,có 1 khuôn như vậy em lại ko thích..
Em tăng giá lên từ 1 tỷ 5 đến 1 tỷ 7 mà vẫn chưa có diện tích như vợ chồng em thích..Đất đai chựng lại mà sao em thấy nó cứ tăng lên,chán quá đi..

Status
Không mở trả lời sau này.