Tập Lái
11/8/11
35
24
8
Ha Noi
congmua.com
Đang phân vân con X-trail và Suzuki Grand Vitara
Em vừa đc sale bên Suzuki Vân Đạo báo giảm giá hẳn 170 triệu chỉ còn 699 tr nhưng phải đặt ngay vì chỉ cho 30 khách đầu tiên theo chương trình Khuyến mại. em thì 1 tháng nữa mới cân đối đc tài chính . Còn X-trail thì phải cố thêm nhiều tiền nhưng đc cái thêm 2 chỗ cho bọn trẻ ngồi khi gia đình đi chơi cũng tiện. Về xuất xứ thì Grand nhỉnh hơn do nhập nguyên chiếc Nhật Bản nhưng trang thiết bị lại ít hơn X... (em chọn bản 2 cầu các bác nhé, vì nhiều lúc đi off cùng anh em vào những khu vực đường rất khó đi)

Nhờ các bác tư vấn giúp ạ.

Tập Lái
11/8/11
35
24
8
Ha Noi
congmua.com
Em vào web của hãng thấy bản X- trail 2 cầu cao quá, gần gấp đôi con su grand vitara giảm còn 699 tr. ko biết đợt này có chương trình gì ko
EM CÓ 700TR MUA SUV GÌ
EM CÓ 700TR MUA SUV GÌ

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Đang phân vân con X-trail và Suzuki Grand Vitara
Em vừa đc sale bên Suzuki Vân Đạo báo giảm giá hẳn 170 triệu chỉ còn 699 tr nhưng phải đặt ngay vì chỉ cho 30 khách đầu tiên theo chương trình Khuyến mại. em thì 1 tháng nữa mới cân đối đc tài chính . Còn X-trail thì phải cố thêm nhiều tiền nhưng đc cái thêm 2 chỗ cho bọn trẻ ngồi khi gia đình đi chơi cũng tiện. Về xuất xứ thì Grand nhỉnh hơn do nhập nguyên chiếc Nhật Bản nhưng trang thiết bị lại ít hơn X... (em chọn bản 2 cầu các bác nhé, vì nhiều lúc đi off cùng anh em vào những khu vực đường rất khó đi)

Nhờ các bác tư vấn giúp ạ.
Mua SUV để off-road thì bác có thể nghiên cứu thêm em Renault Duster nhé. Xem clip đánh giá em nó của Xehay trên youtube ý. Xem anh Hùng Lâm test em nó off-road hay lắm.