Tập Lái
8/8/08
24
0
0
46
www.autofun.com.vn
Các Bác ơi giúp Em tí em định quất phát Hội An theo đường HCM. Em xin vài thông tin ạh, cám ớn các Bác trước.

Hạng D
29/3/07
1.809
728
113
vnexpress.net
RE: Em định quất phát Hội An bằng dường HCM

Nếu bác đi từ SG thì em khuyên o nên đâu ạ, lúc này còn mưa, tuyến đường HCM có nhiều chỗ dễ sạt lớ lắm . Nếu bác 1 làm 1 lèo thì phải 2 tài, 1 tài chịu o nổi đâu

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng

Nếu Bác ở Đà nẵng mà đi vậy em em em em em em em em ......................uuuuuuuuủng hhhhhhhhhhoooooooooooộ ,và sẽ gọi cho Petrolimex tặng bằng khen cho Bác .

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/8/08
24
0
0
46
www.autofun.com.vn

Thưa E dự kiến xuất phát từ Dĩ An Bình Dương, theo đường QL14 lên Buônmê ah. Mong các bác Cho E chút ít thông tin và kinh nghiệm ạh.

Hạng B1
9/7/07
83
1
0
Đà Nẵng
kynguyenso.vn

Buôn Mê thuột -Gia Lai (hình như 200km); Gia Lai - Kon Tum (60Km); KTM- Ngọc Hồi (80Km); Ngọc Hồi - (1) Ngã ba giữa QL 14b và đường dưới Hương An đi lên (quảng Nam) chỗ đó có biển chỉ dẫn đi Thăng Bình thì bác rẻ phải xuống QL 1a rồi đi tiếp ra đến Vĩnh Điện rồi đi tắt qua Hội An, (2) không thì đi thẳng mãi QL14b đến Đại lộc (Quảng Nam) thì rẽ phải xuống QL1a rồi đi tắt qua Hội An(3) ra đến Đà Nẵng rồi chạy vô Hội An 30km. bgiờ đang mùa mưa, nhưng 14b bữa nay có đội cứu hộ, nếu sạt đất thì khoảng 1 tiếng sau là có xe xúc rồi, hôm em đi cũng bị sạt nhưng 1 tiếng sau là thông xe, đi đường này cũng bị bắn tốc đọ đó nhé : Đắk Hà, Ngọc Hồi (konTum) Khâm Đức (Quảng Nam) dều có thể có xxx của các huyện. chú ý nhất là thỉnh thoảng có trâu bò lang thang ngoài đường (sợ nhất là mấy khúc cua). chúc bác có chuyến đi như ý

Hạng D
14/1/08
1.496
24
38
58

Trích đoạn: belop

Buôn Mê thuột -Gia Lai (hình như 200km); Gia Lai - Kon Tum (60Km); KTM- Ngọc Hồi (80Km); Ngọc Hồi - (1) Ngã ba giữa QL 14b và đường dưới Hương An đi lên (quảng Nam) chỗ đó có biển chỉ dẫn đi Thăng Bình thì bác rẻ phải xuống QL 1a rồi đi tiếp ra đến Vĩnh Điện rồi đi tắt qua Hội An, (2) không thì đi thẳng mãi QL14b đến Đại lộc (Quảng Nam) thì rẽ phải xuống QL1a rồi đi tắt qua Hội An(3) ra đến Đà Nẵng rồi chạy vô Hội An 30km. bgiờ đang mùa mưa, nhưng 14b bữa nay có đội cứu hộ, nếu sạt đất thì khoảng 1 tiếng sau là có xe xúc rồi, hôm em đi cũng bị sạt nhưng 1 tiếng sau là thông xe, đi đường này cũng bị bắn tốc đọ đó nhé : Đắk Hà, Ngọc Hồi (konTum) Khâm Đức (Quảng Nam) dều có thể có xxx của các huyện. chú ý nhất là thỉnh thoảng có trâu bò lang thang ngoài đường (sợ nhất là mấy khúc cua). chúc bác có chuyến đi như ý
bác cứ như chỉ dấn trên mà đi..:Dđến kontum gọi em nghĩ qua đêm(dùngthịt rừng ,và biết thêm chi tiết đường từ ktum => hội an) nếu bác xuất phát ở bình dương vào buổi sáng

Trích đoạn: Auto room

bác cứ như chỉ dấn trên mà đi..:Dđến kontum gọi em nghĩ qua đêm(dùngthịt rừng ,và biết thêm chi tiết đường từ ktum => hội an) nếu bác xuất phát ở bình dương vào buổi sáng

Bác nói thiệt hay chơi???? Em ghé bác ăn thịt rừng thiệt đó:)

Hạng D
14/1/08
1.496
24
38
58

Trích đoạn: bomdien

Trích đoạn: Auto room

Bác nói thiệt hay chơi???? Em ghé bác ăn thịt rừng thiệt đó:)
em nói thiệt nhé bác,bác lên tới kon tum ALO em (ĐT:0905115469),thịt rừng là đặc sản xứ em mà:D...Gặp bác em phạt 2 chai vì tội đa nghi AE OS:)chờ bác nhé

Last edited by a moderator: