Tập Lái
5/1/13
18
3
3
CHào các bác
Sáng mai em xuất phát từ SG cho em hỏi đi theo hướng nào (từ Vĩnh Long qua hay đi hướng Bến Tre) thì gần và dễ đi hơn em đi xe 7 chổ,em search trên Google thì nó chỉ em đi qua phà Vân Đồn.Cám ơn các bác

Hạng B2
9/10/11
246
40
28
43
bác đi hướng Bến Tre qua phà Cổ Chiên thì gần hơn nhiều, nhưng cẩn thận khúc đường nhỏ, ngã 3 gì đó ngay sau khi qua phà, chỉ cho 40, xxx hay bắn khúc đó. Hôm qua em về thấy mấy ảnh làm việc siêng năng lắm.

Tập Lái
27/6/13
44
12
18
Đi theo huong Ben Tre di Bác . Nhung lưu y tóc đô khi đi qua Ben Tre nha.
Chỗ 1: Nga 4 tan Thanh => Câu Ham luông
Chỗ 2 : Vô thi trân Mo Cay Nam
Côn lai vô tu Bác oi.

Hạng B1
9/10/10
87
38
18
Trà Vinh
Chào Bác ! Bác đi đến ngã ba Trung Lương , qua cầu Rạch Miễu - Cầu Hàm Luông - Mõ Cày Nam , vừa qua trung tâm huyện Mõ Cày Nam quẹo trái đi Phà Cổ Chiên ( Từ Trung Lương đến Phà Rạch Miễu Bác chạy theo bảng báo) . Qua Phà Cổ Chiên có hai đường vào Trà Vinh. Nếu Bác chưa từng đi TV thì Bác đi đường lớn chạy đến ngã ba Bình Phú (ngay chợ Bình Phú) quẹo trái đi vào Trà Vinh , đi đường Nguyễn Đáng rẻ phải quốc lộ 53 chạy đến Huyện Cầu Ngang. Bác ghé Tại Cầu Ngang hay xã nào của Cầu Ngang nếu ko biết thì tôi giúp . vì tôi là người Cầu Ngang. Chúc bác chuyến đi tốt đẹp .

Hạng C
Vừa qua trung tâm huyện Mỏ Cày Nam thì rẽ phải mới tới được phà CC chứ bác, em đi SG-TV hàng tuần bác ợ
Đường Bến Tre công nhận tốt thật, đạp shướng chân ga.