Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội
Số là em đang đi tìm xe tầm khoảng 180tr, gặp 1 bác chuyên xe cũ giới thiệu em này (200tr): Khung sườn chắc chắn (không tìm thấy vết gỉ), máy móc nguyên bản, số tự động, chế điện tử, điện toàn bộ... Chỉ có điều em gà vịt toàn phần luôn (cả với xe mới), vì vậy em muốn xin ý kiến các bác về em này: Tình hình ăn uống, khả năng sửa chữa các hỏng hóc, mức giá như vậy có hợp lý Ko... đại loại là các bác có gì chỉ bảo thì giúp em, em xin nghe hết
Em search trên mạng thì cũng tìm thấy nhưng chưa load được ảnh về tại cái PC của em nó củ chuối
Em xin các bác chỉ giáo,
Trân trọng cảm ơn các bác

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội
Em loay hoay mãi cũng tìm được hình giống em nó: trong ảnh là y hệt luôn, chỉ khác màu, mong các bác chỉ giáo

my.php

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/12/08
419
5
18
Xe này hiếm ở VN, nhiều người sợ xe hiếm nhưng nếu bác hâm mộ thì cũng chẳng khó khăn nào không giải quyết được.
Về giá, theo em 200tr đời 90 thì quá mắc.
Bác lưu ý là ở VN xe đời sâu cỡ này chỉ có Toyota là có giá cao nhất, còn lại các loại khác chỉ phân nửa hoạc 2/3...
Bác cứ theo công thức đó mà nhẩm giá

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội
Cảm ơn các bác nhiều lắm ạ, em thôi vậy.
Nhưng em thấy nếu bác nào máu chơi xe và hiểu về xe pháo thì có thể cưới em này (mặc cả thêm về giá). Em thấy hiếm em nào mà đời sâu thế lại được cái phần khung sườn như em này (em đã lật hết lót sàn lên mà Ko thấy chỗ nào gỉ); em Ko dám nói về máy móc vì nó đời sâu quá rồi, nhưng hình thức máy thì rất OK, các con ốc đều chưa có vết mở, hay mở ra lâu rồi mà em Ko biết, nhưng tiếng nổ rất chắc chắn; em tra trên wikipedia thì thấy em này máy L4, 2.3; Nội thất nguyên bản. Một số thông tin thêm để các bác tham khảo nhé:
Theo chủ saloon (Tuấn Dũng đường Giải Phóng), em này thuộc diện tịch thu hồi năm 9 mấy gì đó, xung công quỹ rồi phân lại cho 1 đơn vị Nhà nước tỉnh Bắc Giang (Biển số hiện tại là biển xanh 98A... em Ko để ý nên ko nhớ các số sau), năm 2007, 2008 gì đó thì thanh lý và bác chủ saloon này vơ về.
Phải nói là em rất thích em này nhưng khả năng kỹ thuật là không có, tiền thì không được xông xênh nên không dám liều.
Một lần nữa xin cảm ơn các bác