Tập Lái
17/4/13
15
0
1
Chẳng là em cũng đăng 1 vài tin, nhưng vài ba bữa đăng nhập chẳng biết tìm tin mình ở nơi nao. Vào "bài của tôi" thì chẳng có gì hết, nếu là tin mới xem may ra còn tìm lại được trong danh mục bài xem gần đây mà up. Còn tin lâu rồi, phải tìm trên Thanh tìm kiếm, nó ra đúng tin em đăng nhưng nằm ngoài giao diện phụ Google, em bam vao tin muốn up hay trả lời cũng không được. Thấy sao bất tiện quá. Mà nếu đăng hàng ngày theo quy định ko dc đăng quá 3 topic nên em sợ bị mất nick.
Còn 1 điều nữa em tính up hình thì nó có ghi TK hiện ko được phép chèn Link, xin hỏi khi nào mới đủ Đk ?
Mong các Bác chia sẻ thêm kinh nghiệm em nhé, Tks

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Bác mới gia nhập nên cái gì cũng bở ngở,tham gia thời gian sẻ tự động biết thôi,bác cần tham khảo kỷ nội dung của diễn đàn ở phần đầu là bác nắm hết lý thuyết,phần thực hành nếu không hiểu cứ mạnh dạn đặt câu hỏi,ae sẻ giúp bác giãi đáp thắc mắc...
Còn bác muốn chèn link hay up hình ở trên cũng nói rỏ,bác phải có thời hạn tham gia trên 01 tháng(31 ngày)được 31 điểm thưởng(mổi ngày bác đăng nhập vào diễn đàn được 01 điểm thưởng) hoặc có từ 31 bài viết hợp lệ..chúc bác hứng thú với diễn đàn OS,đừng vội chán nha,OS hay lắm đó,nếu bỏ tư cách thành viên rất uổng..

Tập Lái
17/4/13
15
0
1
ôi cảm ơn bác nhiều nha
Mình chưa đủ điểm nhưng đã mò ra cách chèn hình rồi, còn cái vụ đọc lý thuyết có đọc mà chưa nắm rõ lắm. Mình muốn tìm lại những bài đăng của mình thì làm cách nào nhanh hả bác, em thường mò tìm lại trong phần Bài xem gần đây thôi, nhiều khi ko còn nữa, xem trong bài của tôi thì lại ko có

Tập Lái
30/3/13
0
0
0
Mình cũng đang thắc măc không biết chừng nào mới up được hình đây, thanks mấy bạn

Tập Lái
17/4/13
15
0
1
up hinh dc ma bac, bac vao trang uphinh.com, chen hinh vao do, sau do copy link truc tiep cua tam hinh past vao phan chen hinh cua trang oto saison la ok ngay,don gian lam.
Bac co biet cach tim lai tin dang cua minh may ngay truoc dang thi chi em giup nha

Tập Lái
23/6/13
22
0
1
51
Đồng tháp
Cam Vo nói:
Bác mới gia nhập nên cái gì cũng bở ngở,tham gia thời gian sẻ tự động biết thôi,bác cần tham khảo kỷ nội dung của diễn đàn ở phần đầu là bác nắm hết lý thuyết,phần thực hành nếu không hiểu cứ mạnh dạn đặt câu hỏi,ae sẻ giúp bác giãi đáp thắc mắc...Còn bác muốn chèn link hay up hình ở trên cũng nói rỏ,bác phải có thời hạn tham gia trên 01 tháng(31 ngày)được 31 điểm thưởng(mổi ngày bác đăng nhập vào diễn đàn được 01 điểm thưởng) hoặc có từ 31 bài viết hợp lệ..chúc bác hứng thú với diễn đàn OS,đừng vội chán nha,OS hay lắm đó,nếu bỏ tư cách thành viên rất uổng..
Vậy Bác cho em hỏi chút, em thấy báo là thành viên được 2 tuần rồi,mà ngày nào em cũng vào mà em thấy có 1 điểm, và 3 điểm thưởng là sao hả Bác.