Hạng B2
2/4/07
104
0
16
VWHN
Xem xét học hỏi qua kinh nghiệm các bác đi trước em quyết đinh tìm một con mui trần hoặc citroen , traction nhưng em khoái nhất mui trần , em muồn một con chưa làm để em về em làm vì em không có nhiều tiền , Các bác giúp em với nhé . Cám ơn các bác nhiều .:D

Hạng C
21/11/06
733
575
93
53
RE: Em muốn hỏi xíu

Hơi mệt đó bác, mà bác thích xe mui trần gì? đời bao nhiêu?
Đa phần loại xe này hiếm và đắt vì số lượng về VN mình hồi xưa quá ít do đặc trưng khí hậu đó bác.
Bác cứ post hình anh em xem, nếu có thì giới thiệu bác. À em có biết 1 con Triumph Spritfire mui trần độ chế lai đồ hơi nhiêù mà đòi 8000!!!
Còn Traction mui trần vn tuyệt chủng rồi bác ơi, toàn xe lên thùng thôi, cái này ai tìm hiểu dòng này lâu sẽ rõ( qua số sườn số máy và số lượng mui trần traction có mặt trên thế giới!!hehe).
Cuối cùng, bác thích em nào í thì mua xong về cắt em nó ra thôi, cái này nhiều người làm rồi.
Và còn dòng mui trần trứ danh thế giới!!! của Citroen, là mehari đó bác. Hãng sx tại VN lấy tên...ladalat.
Còn thực sự muốn kiếm xe chơi sưu tầm, bác cứ PM bác Saigonvw, bác í có hàng tá!!!( bác D đừng la em nhé!)
Mong bác kiếm được em xe ngon.

Hạng B2
2/4/07
104
0
16
VWHN

Cám ơn bác nhiều , em nào dám đòi hỏi cao thế đâu , citroen và traction ko phải là mui trần đâu bác , còn mui trần có thể la mutang hoặc peugout , chứ em nào dàm đòi hỏi gì cao đâu , các bác giúp em với nhé

Hạng D
8/2/07
1.228
2
38
40
Singapore

bác mua con bọ về cắt mui cũng đẹp mà. ko thì chơi con triump của bác saohom giới thiệu đi