Hạng B2
7/11/07
168
3
18
Tình hình là em lỡ say đắm Coupe, dành dụm tích cóp mãi muốn cố series 3 e hơi khó, nên đành ngắm nghía sang dòng nhẹ nhàng hơn vậy. Các bác cho em hỏi nếu e muốn nhập Nissan Altima Coupe 2.5S thì về cỡ độ bao nhiêu để e còn bán thóc bán lúa. Em ở HN không biết ra saloon nào để hỏi mua, mà có bác nào trên này chuyên nhập xe cho e xin cái contact. :)
P/S: Quên mất các bác cho e xin cái giá của xe chạy lướt lun vì thóc gạo nhà e ko đc dồi dào cho lắm ạ. ;)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/11/07
168
3
18
RE: Em muốn mua Nissan Altima Coupe

Hic cũng khá nhiều bác xem thế mà chẳng bác nào giúp e à :(:(:(

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/5/08
167
0
0
RE: Em muốn mua Nissa Altima Coupe

Bác đừng hi vọng nhận được câu trả lời khi đặt câu hỏi tại cái bãi tha ma này. Mọi người thờ ơ với Nissan lắm
Nếu bác thích thì cứ ra các salon nhận đặt hàng xe NK rồi đặt 1 chiếc, giá cả thỏa thuận sau. Dòng Altima này trông cũng rất đẹp và độc đáo, em nghĩ VN chưa có chiếc này đâu

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: xenon

Bác đừng hi vọng nhận được câu trả lời khi đặt câu hỏi tại cái bãi tha ma này. Mọi người thờ ơ với Nissan lắm
Nếu bác thích thì cứ ra các salon nhận đặt hàng xe NK rồi đặt 1 chiếc, giá cả thỏa thuận sau. Dòng Altima này trông cũng rất đẹp và độc đáo, em nghĩ VN chưa có chiếc này đâu

ối, vậy xưa nay e trò chuyện với ma quỷ hông à ? [:'(]:mad:[&:]

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

xe này nếu động cơ I4 thì giá bên us là khoảng 21k ,lúc đầu năm khi thuế còn 60% em có hỏi , một vài bác bên saloon thì bác ấy bảo tầm 60k .em cũng mê em này lắm .nó xài động cơ của G35 .nhưng giờ thuế tăng rùi thì em nghĩ giá ko dưới 70k khi về Việt Nam đó pác .Em này đồng giá với em Mitsubishi Eclipse 2009 đó

Hạng B2
7/11/07
168
3
18

Hic không dưới 70 ngàn mà tình hình phí trước bạ 15% nữa thì e khóc thét rồi... ngần này có lẽ e mua Mẹc C200 hợp lý hơn.

Tập Lái
25/4/08
33
0
0

Chẹp chẹp. Chảy nước miếng rùi. Đẹp quá!!!!

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

@Zeratul: bác muốn mua xe độc thì nên ra tận Đại lý Nissan mà tham khảo giá , chi tiết thông tin hoặc đặt hàng nếu khả năng tài chính cho phép, chứ hỏi giá ae thì bọn em khóc..

cũng thông cảm vì xe này đẹp và chưa thấy nhập về VN.[8D]

Hạng B2
25/9/06
188
0
16

Bác ra Công ty Ô tô Kim Cương ở số 5B Hòa Mã, đây là công ty chuyên phân phối xe Nis đấy, bác ra đấy hỏi thông tin xem. Chúc pak sớm có thông tin và cố gắng bán những gì có thể...bán để rước em ý về. Em cũng rất kết em nó nhìn rất kool.