Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
các điểm Bác chê rất vô lý. Vô lý ở chổ hầu hết là linh kiện rời. Các bác có thể tháo ra, hay sửa đổi lại theo ý thích của các Bác

Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
Bác có tiếp xúc với sale Toy, sale Ford và sale Mit chưa? Chắc chắn chưa nên bác nói thế. Chưa bao giờ sale Mit sang làm được sale Toy, ngược laih thì có nhiều.
dạ e đang nói câu chuyện quản lí - chiến lược bác ợ, k phải nói sale ah.tức là mấy cha mấy má ngồi ở trên vẽ vời cho sale chạy theo ợ.

Theo e Mit bảo thủ ghê gớm, có dịp bác ghé vào văn phòng của mấy trùm cuối làm việc thì bác sẽ hiểu e đang nói cái g. thật sự e k biết diễn tả sao nữa bác, hơi hoài cổ 1 cách thái hóa so với cương vị của 1 hãng xe ah.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nhathoangkh and npt
Tập Lái
30/10/16
33
27
18
48
Con này và cả triton cũng vậy. Yếu điểm lớn nhất là chiều ngang hẹp (kém 100mm so với các xe cùng phân khúc) sau đó là đến thiết kế phía đuôi vểnh lên. Chạy thì thích hơn. Chế độ sang số rất thông minh, không ngu như navara và ranger.

Hạng B2
18/9/15
294
339
88
Bác có cứng nhắc quá không?
Tay nắm cứng rất cần cho người tầm vóc trung bình hay đi đường xấu, nếu không thích thì bác tháo cất.
Sao mà tháo được? Đã có mấy bác muốn thay luôn mà chắc ko đc.

Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
dạ e đang nói câu chuyện quản lí - chiến lược bác ợ, k phải nói sale ah.tức là mấy cha mấy má ngồi ở trên vẽ vời cho sale chạy theo ợ.

Theo e Mit bảo thủ ghê gớm, có dịp bác ghé vào văn phòng của mấy trùm cuối làm việc thì bác sẽ hiểu e đang nói cái g. thật sự e k biết diễn tả sao nữa bác, hơi hoài cổ 1 cách thái hóa so với cương vị của 1 hãng xe ah.
nghèo thì khó
đến tiền hoa hồng cho người giới thiệu không có nổi thì sao bán hàng.
Nhưng giờ tinh hình đổi khác chút, đã có hoa hồng cho người giới thiệu Xpander.

Tuy nghèo khó, nhưng bảo hành Mit luôn đứng nhất ở việt nam. Điều này tốt hơn cho người sử dụng xe Mit, chứ khôg ảnh hưởng đến doanh số.

Hạng C
25/2/14
575
995
93
Thành phố Hồ Chí Minh
Tay nắm cửa thiết kế ngu phải nói luôn...để vậy rồi sao người ta gác tay thoải mái.
Khi mua xe em rất là để ý mấy chi tiết nho nhỏ nhưng đụng chạm thường xuyên khi lên xe như thế này...nó nhỏ xíu như con kiến mà làm tụt cảm giác hơn 1/2 khi ngồi lên chiếc xe.
Em cũng không thích tay nắm cửa kiểu vậy. Vụ này thì Fortuner làm hay. Tay nắm ngang tạo thành cái hộc để đồ nho nhỏ để vừa điện thoại/tiền/thẻ. Rồi ngay dưới 2 họng gió 2 bên trái phải mở ra là hộc nhỏ, vừa có thể để chai nước, vừa có thể để đồ nhỏ nhỏ linh tinh khác.

Hạng B2
17/4/18
307
267
63
34
Không biết con này có lắc ngang nhiều ko nhỉ? Đợt ngồi sau con Everest máy dầu, bác tài đi hẻm 1 hồi thầy nôn nao nhộn nhạo hết trong người

• Like
Reactions: scrlinh