Tập Lái
5/1/08
48
0
0
44
ha noi
Thân chào các bác!Chả là ông anh em có con PATHFINDER đời 96 muốn cà số khung số máy mà đánh vật cả buổi chiều cũng không tìm thấy nó nằm chỗ nào ạh. Ông anh em đang cần gấp các bác nhà mình có bác nào biết về loại xe này giúp em với ạh!
em cảm ơn các bác trước nhé!:D

Hạng B2
2/5/06
239
5
18
tp/HCM
RE: Em Nissan PATHFINDER cần giúp đỡ ạ!

Trích đoạn: trandung611

Thân chào các bác!Chả là ông anh em có con PATHFINDER đời 96 muốn cà số khung số máy mà đánh vật cả buổi chiều cũng không tìm thấy nó nằm chỗ nào ạh. Ông anh em đang cần gấp các bác nhà mình có bác nào biết về loại xe này giúp em với ạh!
em cảm ơn các bác trước nhé!:D

Nó nằm dưới chỗ cổ bô xả đó bác , phía dưới bên phải máy ( phía bên tài ) . Bác kiểm tra thử xem !

Tập Lái
5/1/08
48
0
0
44
ha noi

Cảm ơn bác nhiều, sáng mai em kiểm tra lại có vấn đề gì em sẽ hỏi lại sau nhờ bác tư vấn giúp!

Tập Lái
5/1/08
48
0
0
44
ha noi

Em thấy cái số máy rối bác ạ! nó không nằm ở cổ pô mà nằm ở đít máy chỗ bánh đà, em nó V6 3.0 bác àh! còn cái số khung vẫn chua thấy bác ạ![&:]

Hạng B2
2/5/06
239
5
18
tp/HCM

Trích đoạn: trandung611

Em thấy cái số máy rối bác ạ! nó không nằm ở cổ pô mà nằm ở đít máy chỗ bánh đà, em nó V6 3.0 bác àh! còn cái số khung vẫn chua thấy bác ạ![&:]

Vậy thì xe bác khác xe tui ! Xe tui 2.4 thôi .

Hạng B2
2/10/07
196
24
18

tìm số khung ở giữa mặt dừng trứoc của xe ( dưới kính chắn gió trước ), hoặc là bên hông gần chổ cặp phuộc đó