Hạng B2
25/1/11
232
1
0
Kính thưa các bác ! Trước đây em có biết em này kêu bán, ở Nha trang, nghe nói đã bán về Đắclắc. Nay em nhờ các bác trên này ai có thông tin từ chủ mới này xin chỉ giúp em ạ, em xin cám ơn các bác trước ạ!
và đây là hình của em nó khi còn ở Nha trang:

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/10/08
603
4
18
47
Honda N360 đang bị "TRUY LÙNG" chúc bác nhanh tìm được em nó về nhé !

Hạng B1
27/11/09
70
60
18
ở TP.TDM-Bình Dương (gần công viên Phú Cường), thấy có 1 con màu trắng đang để bảng bán mấy bữa nay, xe nhìn còn đẹp

Hạng B2
14/3/11
441
335
63
Em nay da thay may suzuki 3 may 12 vanle luc truoc e cung hoi cuoi e nay Nhung chăm tay bac nao do rước mat va bay gio ko biet e no ra sao

Hạng B2
20/11/10
146
32
28
Nói đến con này giờ em vẫn tiếc, số là cách đây khoảng 4 năm, một buổi chiều lang thang hóng gió bên Q8, thì thấy có một chiếc màu vàng 2 cửa nhìn lạ mắt quá nên em tò mò ghé vào xem (để ngoài đuờng cùng với xe máy cũ đang rao bán).
Thấy xe đã đuợc dọn từ trong ra ngoài rất liền lạc, hỏi thì một anh trẻ tuổi nói xe Honda N360 của một bác nào đó đuợc bà chị để lại nhưng do nhà dư xe (3 chiếc) nên ko có chỗ để nên đành cho em nó nằm nhờ, ai quan tâm bán luôn.
Em hỏi giá thì anh trẻ tuổi kêu 25tr, thấy xe đẹp mặc dù chưa biết gì về em nó nhưng cũng thấy lăn tăn, về nhà nghiên cưu tới hồi quyết định cuới thì khi lên em nó đã qua sông :(
Tới giờ em vẫn còn thấy tiếc

Tập Lái
31/5/14
14
2
3
37
Kính thưa các bác ! Trước đây em có biết em này kêu bán, ở Nha trang, nghe nói đã bán về Đắclắc. Nay em nhờ các bác trên này ai có thông tin từ chủ mới này xin chỉ giúp em ạ, em xin cám ơn các bác trước ạ!
và đây là hình của em nó khi còn ở Nha trang:

360 can ban
http://www.xs4all.nl/~mjs/hondak.html

Attachments