Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
Chào các bác,
Số là mấy hôm trước em bị thằng ku 2B tống cái rầm phía sau đuôi khi dừng đèn đỏ, móp bà nó cái mông và sứt cái cục nhựa cản sau (loại mới dẹp chứ không phải tròn). Em dừng xe lại, định mần cho thằng ku một trận, nhưng thấy nó té trầy tay, trầy xe nên không nỡ, cũng không bắt đền nó (nhiều khi thấy mình cũng thương người thiệt :) ). Em cũng chẳng để ý cục nhựa của cái cản bị sứt ra. Hôm trước mang xe đi làm bảo hiểm, bên TH bảo cản sau thì nhiều nhưng loại tròn (loại cũ) chứ loại dẹp (loại mới) thì chưa có cái nào thải ra để tặng em cục nhựa đó.
Do vậy, em mạo muội làm cái thớt này, bác nào có cái cản sau KM2011 mà hỏng không xài thì cho em xin. Hoặc bác nào có lòng hảo tâm tháo từ xe tặng em thì em xin đa tạ (
).
Vì chỉ có cái cục nhựa mà thay nguyên bộ cản thì phí quá. Còn để chạy thì nhìn kỳ kỳ, nên em xin thử.
Các bác ném em nhẹ tay nhé. Em đa tạ.

Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
syhungkts nói:
Thui Bác ui, bỏ vài trăm K đi nè, mua cái mới, he, he, he
Dạ, tạm thời thì cứ xin trước đã cụ ạ, không có thì phải thay thui :(
Phải tăng cường cơ chế xin, cầm nhầm đã chứ. Hehehe....

Hạng F
15/11/06
6.383
1.287
113
Tp Hồ Chí Minh
azurika nói:
Chào các bác,
Số là mấy hôm trước em bị thằng ku 2B tống cái rầm phía sau đuôi khi dừng đèn đỏ, móp bà nó cái mông và sứt cái cục nhựa cản sau (loại mới dẹp chứ không phải tròn). Em dừng xe lại, định mần cho thằng ku một trận, nhưng thấy nó té trầy tay, trầy xe nên không nỡ, cũng không bắt đền nó (nhiều khi thấy mình cũng thương người thiệt :) ). Em cũng chẳng để ý cục nhựa của cái cản bị sứt ra. Hôm trước mang xe đi làm bảo hiểm, bên TH bảo cản sau thì nhiều nhưng loại tròn (loại cũ) chứ loại dẹp (loại mới) thì chưa có cái nào thải ra để tặng em cục nhựa đó.
Do vậy, em mạo muội làm cái thớt này, bác nào có cái cản sau KM2011 mà hỏng không xài thì cho em xin. Hoặc bác nào có lòng hảo tâm tháo từ xe tặng em thì em xin đa tạ (
).
Vì chỉ có cái cục nhựa mà thay nguyên bộ cản thì phí quá. Còn để chạy thì nhìn kỳ kỳ, nên em xin thử.
Các bác ném em nhẹ tay nhé. Em đa tạ.
Bác cho tí hình cục nhựa còn lại được không để biết là loại nào nhé ?

Hạng D
13/8/07
1.546
4.027
113
bác chủ kiếm mấy chú hay tháo đồ xe người ta ra, đặt hàng, vài hôm có liền chứ gì heeeee, em vọt...........

Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
Mà cái cản gì đó loại dẹp là thế nào vậy,em hình dung không ra bác cho tí hình xem nhé!

Kin
Hạng B2
18/11/10
184
5
18
cái cục nhựa đen đen ở đầu cái cản inox hả bác ?