Hạng B2
25/3/08
101
0
0
Em thường thấy ở đường Tú Xương và Lê Qúy Đôn hay parking 1 con Ford Mustang . Bác nào rành về con này cho em xin biết chút thông tin .
Em đang ôm ấp làm 1 con như thế, không biết giá cả như thế nào và quan trọng nhất là không biết chỗ nào bán con ấy .
Thx các bác

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi
RE: Ford Mustang

Cụ thể hình thù nó như thế nào Bác ôi ? mui trần hay cứng ? sx năm bao nhiu ? màu gì hả Bác ?

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

em cũng không biết năm nào nữa bác . Em chi biết xe 4 chỗ, mui cứng bác ah . Bác có chiếc nào không giới thiệu cho em biết cũng được bác ah

Hạng B2
17/2/08
134
1
16

tôi biết o gara Tâm ở nguyễn Thị Thập q7 co con mustang, mui trần cực đẹp và con Ford Fancon đồ zin

Hạng B2
8/11/07
367
1
0
53
Vietnam

Trích đoạn: sinh

tôi biết o gara Tâm ở nguyễn Thị Thập q7 co con mustang, mui trần cực đẹp và con Ford Fancon đồ zin
Số mấy Nguyễn Thị Thập Bác? Đường này em hay ăn ốc nè, ngập nước liên miên khi mưa, hi....
Cho em địa chỉ rảnh rỗi em ghé coi mặt con xe em yêu thích thế nào nhé. Thanks Pác nhiều ạ.
Oh,my dream Mustang!:D

Hạng B2
22/11/06
419
31
28

Trích đoạn: sinh

bác có hình e nó ko ?

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: DrNikon

con này hình như đâu phải ở vn à.
Đúng rồi bác. Bác trần thuật lại nói vui thôi. Quá đẹp, em vốn không có cảm tình lắm với loại này mà còn phải đổi ý nữa là:D