Hạng B1
6/3/05
85
0
8
Chào các bác, em gửi mấy tấm hình con xe vừa dọn xong để mấy bác xem chơi.

my.php

Hạng B2
26/11/05
497
5.479
93
RE: Ford Pinto

nhìn long lanh quá bác nhỉ, bác cho vài kí lô thông số để anh em còn biết với....

Tập Lái
25/1/08
23
0
1

Mình spam tí : Chiếc Pinto này có giá là bao nhiêu các bạn, xe cũ còn chạy được . Mình định rinh 1 em về dọn chơi. Mong các bạn quan tâm .

Tập Lái
26/6/07
40
0
0

Em can bác. Em cũng dang sở hữu 1 chiếc. Chạy hao xăng lắm ( Máy 2.4 l). Dáng xấu "bà cố".

Hạng B1
6/3/05
85
0
8

to anhmai: xe chơi mà bác. Xe bác còn không? Hôm nào bác với em giao lưu đi :)

Hạng B2
9/1/08
224
0
16
33
Giang Hồ Đất Cảng^.^

Trích đoạn: lekydn

Mình spam tí : Chiếc Pinto này có giá là bao nhiêu các bạn, xe cũ còn chạy được . Mình định rinh 1 em về dọn chơi. Mong các bạn quan tâm .

Nổi bật quá chứ còn gì nữa....^^ con này hình như là mui mềm phải không các bác??????? ^^

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: Lexus LFA

Trích đoạn: lekydn

Nổi bật quá chứ còn gì nữa....^^ con này hình như là mui mềm phải không các bác??????? ^^
Em không nghĩ là mui mềm đâu, sơn đen thôi.

Hạng B1
6/3/05
85
0
8

chính xác bác ơi. Con này mui cứng sơn đen thôi. Mustang mới có mui mềm. Em này máy chỉ có 1.6 thôi nên xăng cộ cũng không đến nỗi nào.

Tập Lái
26/6/07
40
0
0

Xe bác kctran thay máy rồi hay sao mà chỉ có 1.6 thôi vậy ? Xe của bác đời bao nhiêu vậy bác ? Em nghèo quá nên xe còn "cà tàn" quá. Mai mốt nếu có tiền sẽ độ lại cho đẹp mới dám giao lưu với bác. Nói chơi cho vui với bác chút thôi. Vì xe em bây giờ chỉ có dàn đồng là của Ford pinto thôi còn lại đã độ tùm lum. Nên không đăng kiểm được. Chỉ dám chạy lòng vòng Củ Chi thôi. Khi nào bác rảnh ghé Củ Chi em mời bác cà phê nhé !