Tập Lái
28/3/11
10
0
0
Các Bác ai đi Fortuner G có từng kêu kít kít ở chân côn khi mình gá chân lên chân côn , buông ra thì nó không kêu , gá nhẹ chân lên để đạp côn thì nó phát ra tiếng kêu kít kít ở dưới máy , đạp sâu vô thì nó hết kêu !!!!
Ngồi trong xe nghe rất rõ , đem qua bên hãng nó bảo hành thì nó kiu rã hộp số ra kiểm tra ! ặc ặc

Tập Lái
29/3/11
6
0
0
Chắc do lá côn tiếp xúc nhẹ với bánh đà đó bác... khi bác ko đạp thì ko tiếp xúc, khi đạp mạnh thì nó ngắt ra rồi, bác đạp hờ hờ nó mới bị vậy đó

Tập Lái
28/3/11
10
0
0
MÌnh đã thử ở những xe khác nhưng khôngxe nào bị ! mình đem qua hãng Toyota Cần Thơ thì bên đó nó kiu để xe lại 1 ngày , sau đó nó tháo hộp số ra làm cái giì đó , nó hết kiu , về chạy đc 2 tuần nó kiu lại nữa..........cứ để xe nổ máy bình thường thiì nó không kiu, gá chân lên côn thì nó kiu , đạp mạnh vô nó hết ! pó tay ! nó đổi thừa tại mình chạy xe hay rê côn nên nó bị vậy , bản thân mình đi xe hơi hơn 10 năm rồi mà không lẽ không biết cách chạy xe hay sao mà nó đổi thừa mình rê côn nhiều quá ! pó tay , xe nó bị lỗi à còn đổi thừa cho khách trong khi đó xe mới mua đc có 5 tháng , chán Toy ghê !