Tập Lái
14/3/08
20
0
1
52
Thành Phố Hồ Chí Minh
Thân chào các Bác,
Em có thắc mắc này mong các Bác chỉ giáo, quả là vợ hai em Jolie lúc mua về đã được gắn 1 baga mui trên nóc xe loại khung nhôm vuông nhìn rất "ngầu" nhưng bản thân em nhận thấy vì toàn bộ hình dáng xe đã lớn, lại gắn thêm loại baga quá to, nhìn chiếc baga này làm cho xe thêm "xấu" nên em đành tháo xuống cất đi. Nhưng khi tháo baga ra thì nhìn chiếc xe lại quá đơn giản nên em trộm nghĩ tại sao mình không gắn loại baga gồm 2 thanh dọc theo mui xe (loại giống của innova) thì nhìn xe xẽ thanh nhã và cứng cáp hơn. Em có đi hỏi ở một số cửa hàng bán đồ xe hơi ở ADV nhưng họ nói vì thiết kế mui của Jolie phẳng nên sợ khi gắn loại baga này vào khi đi trời mưa sẽ bị "dột nước!?" Em phân vân quá mong Bác nào trong hội đã gắn rồi cho em chút ý kiến nhé, xin trân thành cám ơn.

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
Bác ui, Jolie la Jolie, lấy baga Jolie di bác. Nếu bác muốn hoành tráng thì thêm bộ đèn gắn trên baga nữa (giống trong phim). Cái này thì em cũng chưa giám thử

Gắn baga IN coi bộ khác người mà xấu hoắc.

Nói thật em thấy Jolie dáng không đẹp nhưng vợ mình mình vẫn yêu.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
có bác nào gắn dàn đèn trên nóc bị xxx phạt chưa?
em định gắn thêm 4 quả đèn Nava trên nóc để đánh bật bóng đêm nhưng có 1 ổng làm trong ngành công an khuyên rằng không nên vì làm thay đổi kích thước xe và đó cũng là 1 cớ để xxx phạt. các bác chỉ giáo thêm.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Re:Gắn baga mui (loại giống Innova) cho Mitsubishi Jolie

Bác thấy mấy bác bên off-road gắn trên baga đó, có bị gì đâu nào. Nhìn đẹp, ngầu và tăng thêm ánh sáng rất nhiều