Hạng F
12/9/10
6.652
43.123
113
48
Bà Tó
Thứ 7-Cn vừa rồi em đi Lagi .
Lúc đi thì theo hướng Xuyên Mộc , đường khá vắng , chỉ lo chạy .
Ra đến nơi , gặp bác Lienthanhquyet .

Lúc về , ra Thống nhất quên quẹo trái , vậy là thẳng ra QL1A luôn :D . Lâu quá không chay5 đường này , nên cũng hơi lo .

Đến Đức Khải , gặp 1 bác Kia CD , dán logo OS XNL , xe bác nhỏ mà đạp nhanh quá nên không đu kịp :D
Thôi kệ , thầm nhủ " à , thế là có đồng đội nhiều rồi đây"
Chạy 1 đoạn nữa thì phía sau có 1 em Captiva xám , logo nhà ta . Em đá gạt nước sau chào 1 cái .
Vậy là từ đó , vững tâm đu - vượt - đạp.....đúng tốc độ về tới nhà .
Hihihi.......cũng nhận được tín hiệu từ các tài xe 16c ngược hướng nên cũng an tâm phía trước .
Nhưng lâu lau , thấy mấy xe 4c vượt trái , phải mà thấy ghê quá :mad:

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.664
1.923
113
38
Cà Mau
Tuần rồi (31/5) 12h khuya sau khi ghé PTrang ăn tối ra xe thì 1 bác đi ngang chỉ chỉ OS OS, em mở cửa ra tay bắt mặt mừng thăm hỏi nhau 1 hồi rồi mỗi người 1 hướng. Nếu bác NamViet driver có online thì chào nguội thêm phát nữa nhé

Hạng F
12/9/10
6.652
43.123
113
48
Bà Tó
Em chạy 1 mình 1 xe thì khá vững . Nhưng khi có 2 F1 đi theo , cái tâm lý bất an luôn có trong người , vì 2 thằng nhỏ cũng phá và lì lắm .
Do đó , khi gặp bóng dáng "người quen" , dù không tay bắt mặt mừng nhưng cũng cảm thấy có "đồng minh" làm mình thấy thoải mái hơn .

Xe Captiva của bác đi sau , chắc cũng có trẻ em nên bác ấy chạy khá điềm đạm .
Em qua chiếc cont , rồi 1 chiếc xe tải thì không thấy bác ấy chạy phía sau nữa .

Về tới Dầu Giây , rồi Biên Hòa thấy nhiều xe bị ngoắc vào , mình vẫn qua , nhờ tinh thần OS và chăm chỉ vào "trên đường thiên lý" :D

Hạng D
17/6/11
1.009
24
38
33
Em hay đi xe máy,hay gặp xe OS lắm nhưng ngại nên ko dám chào!!haizzz...còn đi 4b thì cứ thấy phát là đèn còi lung tung:D:D

Hạng C
28/2/12
893
2.035
93
HCM city
Trên đường thiên lý mà được gặp người cùng hội(OS)thì cảm thấy rất vui!Nhất là đi đêm hay những cung đường vắng mà có xe bám theo mình đi thì cảm giác rất vững tâm và cảm thấy có trách nhiệm hơn trong tay lái!

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41
Nhờ TĐTL mà em tránh được đường Vũng Tàu, qua cổng số 1 đường có đoạn láng coáng nhưng cứ giứ 50, cả đoàn xe có cả xe khách bám nhau, gần tới Cora có 1 đoàn bị vịn lại vì mãi mê vượt phải và đạm quá đà lúc qua cổng số 1