Hạng C
29/3/05
814
137
43
51
Kính chào các bác Đại thụ, Cổ thụ.... của OS

Em tham gia OS đã lâu nhưng chủ yếu chỉ là hóng hớt các bác đàm đạo nên học cũng nhiều mà hiểu chưa được bao nhiêu !!! :). Sau 1 thời gian lăn lộn, bầm dập với đời, bây giờ 2 vợ chồng em cũng ki ca ki cóp được 1 ít Obama nên có nhu cầu tậu 1 em 4B làm phương tiện phục vụ cho vợ cả & 2 nhóc !

Trước h em bồ kết Grandis hoặc Santa Fe vì nhu cầu của vợ cả là 7 chổ. Tuy nhiên cách đây mấy hôm đang đi ngoài đường thì vợ cả em liếc thấy em Nissan Rogue thì lập trường bị giao động dữ dội. Em đã vào box Nissan để tìm hiểu nhưng ko thâý thông tin gì ! Các bác ai biết giá cả em Nissan Rogue này ntn ? Salon nào ở SG có nó & đặc biệt nhận xét review về em nó ntn.... làm ơn giúp em với ạ !

Chân thành cảm ơn các bác!

Hạng C
27/6/07
889
1
18
ngay trong rum nissan cũng có nói con nầy rồi mà bác

em cũng kết con này, nó cùng tầm với RAV4, CR-V, Rogue thì là xuất mỹ, nếu Qashqai thì là châu Âu. Rogue thường option tốt hơn nên giá mắc hơn Qashqai.

Qashqai thì em có thấy ở showroom trên ĐBP, gần cầu ĐBP (chưa tới cầu), từ hàng xanh về thì bên phải, gần ACB.

bác chuẩn bị tầm $65k nếu khoái Rogue, con số đáng suy nghĩ, Qashqaithì tầm $54k, nếu lấy Rogue bác nhớ lấy bản SL thì nhiều đồ chơi hơn, máu thì lấy luôn AWD, thường thì FWD

Last edited by a moderator: